Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 100
    Đang ở
    hà nội
    ảnh die rồi ai có lòng up lại mình xem với minh cung bis ma

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    ảnh die rồi ai có lòng up lại mình xem với minh cung bis ma
    Ảnh không hề die nha bạn...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Đang ở
    No love No Suffering
    Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Ảnh không hề die nha bạn...
    Phần II/Thông tin kĩ năng - Hyper skill - Passive skill hình die ơi
    nope....

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxkuteb4 Xem bài viết
    Phần II/Thông tin kĩ năng - Hyper skill - Passive skill hình die ơi
    Vậy để mình sữa lại cho chủ topic...
    Đã fix...
    Lần sửa cuối bởi junchan, ngày 09-09-2013 lúc 21:35.
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Đang ở
    Nơi ấy ngọn đồi tình yêu ^^~
    miss xin trình bày ý kiến của mình về phần Buid hyper nhé :
    Thứ nhất : -Passive skill max hyper ở lvl 200 bạn đc 6 điểm chứ ko phải 5 điểm nhé, nghĩa là còn thừa lại 1 điểm bạn muốn nâng vào gì cũng đc (khuyên nâng Hyper HP vì dù bish là bất tử nhưng chỉ bất tử khi buff, đôi khi ta quên buff thì có thể die bất tử hoặc Hyper Strength để giúp bạn nâng lên chút def dù là ko đáng kể)
    Thứ hai : -Advanced skill max hyper ở lvl 200 bạn đc 5 điểm chứ ko phải 4 điểm nhé, và cách tăng của mình như sau, bạn sẽ có 2 con đường lựa chọn : Cá nhân hoặc Party
    lưu ý là dù thế nào cũng phải nâng max 3 hyper cuối (Advanced Blessing) nhé, còn thừa 2 điểm bạn sẽ buid như sau:
    +Cá nhân : skill Holy Magic Shell Duration 20s với Buff Mastery bạn sẽ sở hữu skill buff trong 30s, skill này cooldown 30s nên bish đã 99% bất tử rồi >> ko cần tăng hyper này, thừa 2 điểm bạn sẽ tống vào Holy Symbol, mà Holy Symbol - Preparation thì chắc ai cũng biết là ko cần thiết lắm đúng ko (bish là dòng hoá giải và hỗ trợ nên dính độc là 1 điều ko quan trọng đối với nó), 2 hyper points đó bạn sẽ nâng cao 1 chút cho Holy Symbol trở nên có ích cực kì cho cả bạn và party (+30% drop và 70% exp ko phải là con số đùa giỡn)
    +Party : 1 điểm bạn hãy nâng vào Holy Magic Shell - Cooldown Cutter, nó sẽ làm skill này có giãn cách xài là 15s >> trở nên 100% bất tử đối với bạn và 51%-100% bất tử đối với Party (vì Buff Mastery +50% duration time chỉ dành riêng cho cá nhân nên pt bạn có đc bất tử 100% hay ko là do sự thông minh của bạn), còn lại 1 điểm (cái này khó đây) bạn sẽ phải lựa chọn hoặc là bonus 20% exp hoặc là bonus 30% drop. Nếu bạn muốn tăng cả 2 thì khi bạn đã buff nhuyễn tay và bảo đảm rằng team bạn bất tử (buff Holy Magic Shell every 15s) thì bạn đừng tăng vào Hyper Advanced blessing - Extra Point (đã bất tử thì 1k HP / MP chẳng đáng là bao)
    Trích dẫn Gửi bởi karik Xem bài viết
    THỰC TẾ VẪN LÀ THỰC TẾ, SỐNG THẰNG NÀO CHẲNG CÓ ĐAM MÊ
    NHƯNG VẤN ĐỀ NUÔI ĐƯỢC ĐAM MÊ CẢ ĐỜI MỚI THẬT SỰ LÀ ĐIỀU ĐÁNG NỂ !!!

Theo mình dòng Advanced skill nên + 5 điểm vào: Magic Shell - Cooldown Cutter, 30% drop, 20%exp, AB Ferocity, AB extra point.....mình chơi bis trươc giờ buff khiên cho pt tuy pt hết thời gian nhanh nhưng vẫn dùng đc đơn giản là đa số pt hầu như ai cũng thủ sẵn thuốc tiên rồi này giảm delay khiên 50% còn 15s thì quá đủ ko cần hơn, còn skill AB enhance mình ko tăng bơi vi tăng thật sự là rất phí bis ko phụ thuộc quá nhiều vào DEF bơi vì bis luôn dùng skill áo giáp mana vs khiên và skill buff máu thế nên ko cần nâng skill đó còn về tổ đội bù lại để ý buff khiên cho tổ đội là ok. đó là ý kiến của mình

Đang ở
    BBar
    Bis ver này hyper lên ngon hơn rất nhiều nhỉ + dame và buff linh hoạt hơn r
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

Đang ở
    HCM city
    cho tớ hỏi 2 vấn đề:
    1/ cái skill blessing với advanced blessing: lên job 4 rùi ấy là chỉ buff AB thôi bỏ buff Blessing phải không ? (hoàn toàn không buff Blessing nữa?)
    2/ skill Holy Arow với Angel Ray: mỗi skill tấn công được bao nhiêu quái ? HA max đánh được tới 450% còn AR chỉ có 420% thì HA dame quái cao hơn đúng không ?

Trích dẫn Gửi bởi panhaudau Xem bài viết
    cho tớ hỏi 2 vấn đề:
    1/ cái skill blessing với advanced blessing: lên job 4 rùi ấy là chỉ buff AB thôi bỏ buff Blessing phải không ? (hoàn toàn không buff Blessing nữa?)
    2/ skill Holy Arow với Angel Ray: mỗi skill tấn công được bao nhiêu quái ? HA max đánh được tới 450% còn AR chỉ có 420% thì HA dame quái cao hơn đúng không ?
    Mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau 1: nếu cậu buff 2 skill đó nó chỉ có tác dụng 1 skill thôi như kiểu bạn buff blessing xong buff AB thì chỉ có tác dụng của skill AB và ngược lại
    2: skill Angel Ray đương nhiện mạnh hơn vì nó đánh đc 5 quái mỗi quái 5 line (ver 138) mà skill Holy Arow chỉ đánh đc 3 quái mà mỗi quái chỉ đc 1 line so sánh 420%x5 vs 450%x1 quá chênh lệch nên Angel Ray mạnh hơn Holy Arow rất là nhiều nên ko thể đem ra ss đc
    Lần sửa cuối bởi doixoday1994, ngày 24-09-2013 lúc 00:00.
    Bánh Mì, Bánh Bao, Bánh Hấp, Bánh Kem, Bánh Luộc, Bánh Xào....Bánh Bánh bánh

Mình góp ý chút:
    1. Ảnh die kìa thớt .
    2. SKill angel ray thông số sai...Lv30 dame 375x4 chứ kp 420%x3 như ver cũ nữa.
    3. 1 cái nữa...Skill arcane aim ý...Hình như là...Khi tấn công quái vật trên 5 lần, sát thương +8%, cộng dồn 5 lần,nghĩa là dame bonus khi đánh quái trên 5 lần sẽ đc bonus thêm 40% nếu cộng dồn đủ 5 lần kia .

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi panhaudau Xem bài viết
    cho tớ hỏi 2 vấn đề:

1. Chính xác...Nhưng vẫn phải max Bless để làm tiền đề + skill AB ở job 4.
    2. holly arow hình như 3 quái bạn ạ...Skill ý 1 điểm thôi...còn lại thừa điểm sau khi max hết skill ms + cái ý.
    Angel ray đánh đc 6 quái...
    Như mình nói ... ẢR sang ver 138 dame 375%x4 = 1500% chứ kp 420%.
    Ở v111 thì là 420% x3 = 1260%.
    Lần sửa cuối bởi tomlucass, ngày 24-09-2013 lúc 00:09.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối