Trang 22 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 122021222324 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 243

Chủ đề: [Version 138] Phantom

Đang ở
    HCM city
    kiếm SMB hoặc MMB mở ra random đi bạn

2. cho mình hỏi là ở job 3 sao mình chôm skill biểu tượng thần thánh của tu sĩ thì nó lại mất cái memoryIII là sao nhỉ? như thế là bình thường hay là có vấn đề? và có thể xóa skill đã chôm đc ko?

Trích dẫn Gửi bởi b4ngchut1nhy3u1 Xem bài viết
    Sao kiếm sách ptom khó thế đi boss hoài mà k có :v
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ook-mot-so-job bạn cứ theo guide này là train, bảo đảm ra hết, đặc biệt cuốn Memory IV 20 thì nên đánh ở gấu bông chết nhỏ ở Ludi, còn sách Memory IV 30 nên đánh ở Leafre bãi yêu tinh và yêu tinh xanh.

Trích dẫn Gửi bởi tranduycuong Xem bài viết
    cho mình hỏi là ở job 3 sao mình chôm skill biểu tượng thần thánh của tu sĩ thì nó lại mất cái memoryIII là sao nhỉ? như thế là bình thường hay là có vấn đề? và có thể xóa skill đã chôm đc ko?
    các skill Memory I-> IV đều là cướp skill rồi mình sẽ dùng skill như đang dùng skill đã cướp, cái hiện là bt, bạn có thể vô skill job 0( Load Out) để xóa và thiết lập lại các skill đã cướp

4. Anh Chị Em ơi! cho em hỏi, trộm skill thì lúc IMpec I, II,... mình chưa tăng max thì mình cứ trộm skill trước được không, sau đó lên lv thì mới + tiếp vào đc không ạ

Trích dẫn Gửi bởi hackavatar1494 Xem bài viết
    Anh Chị Em ơi! cho em hỏi, trộm skill thì lúc IMpec I, II,... mình chưa tăng max thì mình cứ trộm skill trước được không, sau đó lên lv thì mới + tiếp vào đc không ạ
    bạn được trộm trước, nhưng sau đó max rồi skill vẫn sẽ ở lv lúc bạn trộm( ví dụ skill lv 5 trộm dc 1 skill lv 5, lên lv 20 skill vẫn sẽ ở lv 5 chứ ko tự động lên lv 20)

Đang ở
    HCM city
    chỉ sợ có khả năng lỗi khi chưa max điểm. cứ max rồi hãy steal cho an toàn

7. Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    chỉ sợ có khả năng lỗi khi chưa max điểm. cứ max rồi hãy steal cho an toàn
    Thăn kiu ^^, nãy ngồi định làm liều thử

---------- Post added at 04:54 AM ---------- Previous post was at 04:54 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi la0o11 Xem bài viết
    bạn được trộm trước, nhưng sau đó max rồi skill vẫn sẽ ở lv lúc bạn trộm( ví dụ skill lv 5 trộm dc 1 skill lv 5, lên lv 20 skill vẫn sẽ ở lv 5 chứ ko tự động lên lv 20)
    Thăn Kiu ạ ^^, nãy định bất quá làm liều thử

cho minh hoi sao con phantom cua minh chuyen den jod 4 roi ma no không nở cho Ô để coppy skill jod 3 vs jod 4 lun vậy bị lỗi gì hay sao

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi cbsatthunova Xem bài viết
    cho minh hoi sao con phantom cua minh chuyen den jod 4 roi ma no không nở cho Ô để coppy skill jod 3 vs jod 4 lun vậy bị lỗi gì hay sao
    chụp ảnh lên đi bạn........
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Ver149 theo mình biết thì phantom không có thay đổi gì ngoài những skill cần cướp, nếu có mod thì edit lại được ko... mình không nghĩ là mình đủ sức viết một cái guide chi tiết hơn guide này nên mình chỉ góp ý để edit lại thôi.

Những skill nên cướp:

Trang 22 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 122021222324 ... CuốiCuối