Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 98

Chủ đề: [Version 138] Evan

Trích dẫn Gửi bởi pokemonthanhga Xem bài viết
    em mới chơi lai evan 44 mà chưa có chiêu job 4 lam sao chi giúp em với
    job 4 toàn skills có sẵn mà bạn?
    Không có chiêu là sao?
    Vậy hoy đi nha! <(").

44 mà skill job 4 không điểm mặc dù cóc đủ chiêu

em chơi con này lên lv 14 15 j ấy nhận nhiệm vụ từ em NPC Xinh Xinh ở thị trấn xanh xong thì cứ bật bảng Q lên là bị diss???

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi phamducduy090 Xem bài viết
    em chơi con này lên lv 14 15 j ấy nhận nhiệm vụ từ em NPC Xinh Xinh ở thị trấn xanh xong thì cứ bật bảng Q lên là bị diss???
    Bạn làm theo hướng dẫn trong link nhé
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Sài Gòn
    ai rành cho mình hỏi sao mình bi lỗi hay cái skill 40 nó bị vô dụng vậy? Phà ra nó đóng băng xong đơ luôn,không đánh được nó nữa.

hiện giờ mình cấp 39 mà mình để ý từ hồi cấp 20 là con rồng không bắt làm Q để cho điễm sp nữa ( từ Q bắt gặp con nhỏ trong thị trấn xanh ) giờ job 2,3 4rum chĩ max skill hết mà mình toàn thiếu 6,7 điễm @@ có pro nào chỉ mình với

Trích dẫn Gửi bởi nhocthachhon Xem bài viết
    hiện giờ mình cấp 39 mà mình để ý từ hồi cấp 20 là con rồng không bắt làm Q để cho điễm sp nữa ( từ Q bắt gặp con nhỏ trong thị trấn xanh ) giờ job 2,3 4rum chĩ max skill hết mà mình toàn thiếu 6,7 điễm @@ có pro nào chỉ mình với
    Bỏ qua, thiếu điểm cũng không sao,
    Ưu tiên max những skill buff và passive, còn các skill tấn công thì còn bao nhiêu điểm quăng vào,

mọi người cho mình hỏi book skill critical magic với magic booster job 6 đánh quái rớt hay phải đi zakum vậy ngồi chợ rao cả buổi chả ai bán @@

Trích dẫn Gửi bởi nhocthachhon Xem bài viết
    mọi người cho mình hỏi book skill critical magic với magic booster job 6 đánh quái rớt hay phải đi zakum vậy ngồi chợ rao cả buổi chả ai bán @@
    hình như mua ở npc dizzy

Trích dẫn Gửi bởi trungevil Xem bài viết
    hình như mua ở npc dizzy
    được rồi cám ơn nha cơ mà 5m 1 cuốn thế này @@ mấy job khác toàn đi xin book hoặc cùng lắm 2m 1 cuốn quyết định chơi job này có vẻ hơi tốn kém @@

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối