Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 98

Chủ đề: [Version 138] Evan

Cho hỏi sao Magic Guard (Job 3) vaf Magic Booster (job 6) mình chỉ tăng đc max là 5 điểm vậy, ai giúp vs
    Tên ingame là Fabulouz nhé
    Lần sửa cuối bởi feilinhh, ngày 07-05-2015 lúc 16:50.

Trích dẫn Gửi bởi feilinhh Xem bài viết
    Cho hỏi sao Magic Guard (Job 3) vaf Magic Booster (job 6) mình chỉ tăng đc max là 5 điểm vậy, ai giúp vs
    Tên ingame là Fabulouz nhé
    Bạn vào Event halll...
    Có npc hình con thỏ...click vào nó chọn "mua vật phẩm sự kiện"
    Sách bạn cần nằm ở cuối ấy nhé, sách 2m vs 5m ấy.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Bạn vào Event halll...
    Có npc hình con thỏ...click vào nó chọn "mua vật phẩm sự kiện"
    Sách bạn cần nằm ở cuối ấy nhé, sách 2m vs 5m. có thấy âu bạn ?

Sao lại không có nhỉ.
    Bạn sang kênh 1 xem.
    Mình mua vẫn có mà.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Các bạn cho Evan cùi bắp hỏi tý nhé:
    1. Dame của Evan hình như ko ổn định, mình lv.177, có lúc att stats đang hơn 31k tự nhiên giảm xuống còn hơn 23k (?!), lát sau lại trở lại như cũ.
    2. Bữa pt bị team la ó về vấn đề buf DEF làm giảm dame team nữa F4, chưa xác định chính xác là do Elemento Dec. hay là còn do mấy skill buf DEF khác ko. Ghê hơn có khi line dame Blaze đang 320 - 340k tự nhiên vọt lên 370 - 400k (chưa xài buff hyper F.S.), còn buff F.S. rồi dame boss lên 470 - 510k F6!
    (Cho hỏi nhỏ nhỏ nữa là kill boss thì Illusion hay Blaze ok hơn, xem clip thấy toàn xài Ill. trong khi thấy Blaze mạnh hơn mà F2, hay Ill. ra nhanh hơn F6)

Trích dẫn Gửi bởi yuriyohi Xem bài viết
    Các bạn cho Evan cùi bắp hỏi tý nhé:
    1. Dame của Evan hình như ko ổn định, mình lv.177, có lúc att stats đang hơn 31k tự nhiên giảm xuống còn hơn 23k (?!), lát sau lại trở lại như cũ.
    2. Bữa pt bị team la ó về vấn đề buf DEF làm giảm dame team nữa F4, chưa xác định chính xác là do Elemento Dec. hay là còn do mấy skill buf DEF khác ko. Ghê hơn có khi line dame Blaze đang 320 - 340k tự nhiên vọt lên 370 - 400k (chưa xài buff hyper F.S.), còn buff F.S. rồi dame boss lên 470 - 510k F6!
    (Cho hỏi nhỏ nhỏ nữa là kill boss thì Illusion hay Blaze ok hơn, xem clip thấy toàn xài Ill. trong khi thấy Blaze mạnh hơn mà F2, hay Ill. ra nhanh hơn F6)
    Mình cũng chơi evan và cũng từng bị như bạn lúc dame giảm thì có thể là do mana của bạn xuống quá 35% theo như skill passive nhé thử check lại xem! còn vấn đề buff giảm dame thì chưa có chứng thực được nhưng cái elemental dec thì khác ! kiểu như đi kenta thì làm sao mà phun lửa dưới nước được nên phải buff cái skill đó để giảm thuộc tính đi nha ! mà nói chung là tùy boss bị yếu do thuộc tính nào thì mình xài cái đó để bem nó thôi ! giống như boss kenta thì yếu do lửa thì xài blaze là ok rồi ! cái elemental ko làm giảm dame mà bạn hãy suy nghĩ khi nào cần buff thì buff nhé !

cho mình hỏi hyper skill của evan có lỗi ko vậy? nếu có thì sẽ fix sớm? vì là skill quan trọng?

Trích dẫn Gửi bởi phannhut159 Xem bài viết
    cho mình hỏi hyper skill của evan có lỗi ko vậy? nếu có thì sẽ fix sớm? vì là skill quan trọng?
    hình như không lỗi nhé bạn, vì mình thấy có người sử dụng rồi

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

bạn ơi....cho mình hỏi Evan train đồ ở đâu z

Đang ở
    BBar
    Evan dùng đồ dòng mage cấp đầu bạn không cần đồ mà cứ cắm mặt train là đc r lên 14x thì sắm 1 set 14x ( bạn dò vào FM box rất nhiều và rẻ ) dùng nhé cần đầu tư thì cứ lập topic ở box Chợ trời để mua đồ nhé
    Life won't be easy on us
    But we might change things and simplify them all the way

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối