Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 180

Chủ đề: [Version 138] Mercedes

Cho em hỏi, mấy skill của Mer sau khi đã hất tung quái lên cao rồi đánh như là Partling Shot hay Aerial Barrage đều rất khó dùng, em bấm mười mấy lần hiếm khi được 1-2 lần mới dùng được skill đó (Mặc dù đã đẩy quái lên cao rồi)
    Có cách nào khắc phục ko ạ???

Trích dẫn Gửi bởi polibra1810 Xem bài viết
    Cho em hỏi, mấy skill của Mer sau khi đã hất tung quái lên cao rồi đánh như là Partling Shot hay Aerial Barrage đều rất khó dùng, em bấm mười mấy lần hiếm khi được 1-2 lần mới dùng được skill đó (Mặc dù đã đẩy quái lên cao rồi)
    Có cách nào khắc phục ko ạ???
    Tập cho nhuần nhuyễn sẽ làm đc thôi

Trích dẫn Gửi bởi Gandrake Xem bài viết
    Tập cho nhuần nhuyễn sẽ làm đc thôi
    Ko được ko được ko được ko được...
    Bấm cả chục lần mới đc 1-2 lần thì nhuần nhuyễn kiểu gì được ạ?
    Phải có cách nào chứ?

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen
    Skill của mer rất khó dùng cho người không quen tay, bạn phải biết đều đó trước khi vào job mer chứ,
    Còn skill trên bạn phải canh sao cho đúng vừa hết skill hất tung thì bấm ngay lập tức các skill nối tiếp combo.

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi polibra1810 Xem bài viết
    Ko được ko được ko được ko được...
    Bấm cả chục lần mới đc 1-2 lần thì nhuần nhuyễn kiểu gì được ạ?
    Phải có cách nào chứ?
    skill job 2 có dùng mãi đâu,sau này có skill khác để train
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    HCM city
    Skill combo khó xài mình toàn bấm liên tục,nên khi train mình né hẳn ra,chủ yếu sử dụng skill leap tornado khi train,skill đó dùng vừa di chuyển vừa đánh khá tốt,clear map nhanh

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    Skill combo khó xài mình toàn bấm liên tục,nên khi train mình né hẳn ra,chủ yếu sử dụng skill leap tornado khi train,skill đó dùng vừa di chuyển vừa đánh khá tốt,clear map nhanh
    Bây giờ anh với em thi quét map không?
    Em dùng LT, anh dùng combo Rush+ Rolling Moonsault+Gust Dive(hoạc Leaf Tornado)+...
    Thi không? :3.
    p.s: Mình để Rush vào nút X, Rolling moonsault nút Alt...Dùng đơn giản mà bạn...Cũng cực kì ít bị fail lắm...
    Lần sửa cuối bởi tomlucass, ngày 01-08-2014 lúc 11:08.
    Vậy hoy đi nha! <(").

mình chơi đến 6x r mà vẫn là magic arrow lv10 là sao? kiếm nó ở đâu nhỉ @@

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Bây giờ anh với em thi quét map không?
    Em dùng LT, anh dùng combo Rush+ Rolling Moonsault+Gust Dive(hoạc Leaf Tornado)+...
    Thi không? :3.
    p.s: Mình để Rush vào nút X, Rolling moonsault nút Alt...Dùng đơn giản mà bạn...Cũng cực kì ít bị fail lắm...
    chuẩn mình thì để nút C với V dùng ngon lành mà thật sự những ng nào mới chơi mer rất khó xài
    note cho mấy bạn chưa biết combo Rush+Rolling Moonsault(job4)+leap tornado nhảy cao hơn dc 1 khoảng đáng kể
    những bạn mới chơi thường dùng Jump+ LT nhảy khá cao, nhưng kết hợp Royal Spike+LT sẽ nhảy cao hơn 1 tí, kết hợp Rush+Rolling+LT là nhảy cao nhất

---------- Post added at 04:20 AM ---------- Previous post was at 04:19 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi vuduy176 Xem bài viết
    mình chơi đến 6x r mà vẫn là magic arrow lv10 là sao? kiếm nó ở đâu nhỉ @@
    có magic arrow 30-60 ở nhà của mer đó về mà mua hoặc ra các tiệm vũ khí thứ cấp ở các làng cũng có mà M.A ko tăng att trừ khi có HD nên 10 hay 60 cũng vậy

---------- Post added at 04:23 AM ---------- Previous post was at 04:20 AM ----------

bổ sung thêm ai có khả năng chơi đều tay có thể doub jump+LT nhảy 1 khoảng khá xa, nâng cao hơn nữa doub jump+Gust Dive (job3) sẽ di chuyển tốt hơn nữa nhưng phải đều tay.

vậy kiếm cái dual bowguns ở đâu vậy bạn

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối