Trang 13 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 180

Chủ đề: [Version 138] Mercedes

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi nnt2211 Xem bài viết
    thuy tinh do vat cap trung kiem dau vay bn
    Bạn học nghề alchemy lên lv 10 rồi Extract đồ thì sẽ ra thủy tinh nhé
    Hoặc đơn giản hơn là ra FM rao mua, hình như có 20k meso 1 cái thủy tinh trung cấp
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Ai cho mình hỏi sao mình lv 80 đeo cai vk lv 80. Đeo đc nhưng k dùng skill đc vậy. mn giải đáp hộ mình vs thanks ....

Trích dẫn Gửi bởi datvipcp96 Xem bài viết
    Ai cho mình hỏi sao mình lv 80 đeo cai vk lv 80. Đeo đc nhưng k dùng skill đc vậy. mn giải đáp hộ mình vs thanks ....
    đúng là dual bowgun k??

4. class này mua đồ ở làng nào thế t mới chơi

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi dragonquan89 Xem bài viết
    class này mua đồ ở làng nào thế t mới chơi
    nó dùng đồ bowman (cung thủ ) vũ khí là dualbowgun ,mấy đồ lv thấp có thể mua luôn ở chỗ chuyển nghề của mer , còn lv cao +% nhiều thì chỉ có thể là FM (FreeMarket)
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Cho mình hỏi chuyển job 2 rồi, thì song nỏ vs vật phẩm thứ cấp nó cho hay mình phải mua? Mà mua thì ở đâu luôn ạ, mình thấy mỗi cái mũi tên trong của hàng vật phẩm thứ cấp thôi

Trích dẫn Gửi bởi conga264 Xem bài viết
    Cho mình hỏi chuyển job 2 rồi, thì song nỏ vs vật phẩm thứ cấp nó cho hay mình phải mua? Mà mua thì ở đâu luôn ạ, mình thấy mỗi cái mũi tên trong của hàng vật phẩm thứ cấp thôi
    Mua bạn à...
    Thứ nhất là vk nha
    Cách 1:mình k nhớ shop chỗ Elluel bán vk đến lv nhiu nhưng ở đó có bán đó
    Cách 2:làm Q mount mẻcdes(Q bị lỗi tùm lum nên mình khuyên bạn k nên làm trừ khi muốn có thú cưỡi-mình làm mấy tháng mới bò đến hết Q)...nó sẽ cho mấy cái song nỏ
    Cách 3:cày lên lv99 xong mua cái vk event vừa rồi...tầm vài tăm k thôi...rẻ như rác...bạn train tí là đủ tiền thôi mà xong thì cay típ lên 120 đi rồng(nó cho cái box đồ>>>mở ra đc vk cung thủ trong đó có cung, nỏ,song nỏ)
    Cách 4:đơn giản nhất...bỏ tiền ra mua 1 cây dual bow ngon ngon tùy loại
    Thứ 2 là tên
    Cách 1:mua chỗ shop Elluel(ở đây có bán các loại tên theo 1 số lv
    Cách 2:mua chỗ shop vũ khí thứ cấp(thị trấn nào cũng có)
    Cách 3FM thẳng tiến)...bạn zô đó rao mua tên...có thể còn có cả potential...mắc rẻ tùy vào line
    Will you love even with my dark side...

Trích dẫn Gửi bởi sunnyside112 Xem bài viết
    Mua bạn à...
    Thứ nhất là vk nha
    Cách 1:mình k nhớ shop chỗ Elluel bán vk đến lv nhiu nhưng ở đó có bán đó
    Cách 2:làm Q mount mẻcdes(Q bị lỗi tùm lum nên mình khuyên bạn k nên làm trừ khi muốn có thú cưỡi-mình làm mấy tháng mới bò đến hết Q)...nó sẽ cho mấy cái song nỏ
    Cách 3:cày lên lv99 xong mua cái vk event vừa rồi...tầm vài tăm k thôi...rẻ như rác...bạn train tí là đủ tiền thôi mà xong thì cay típ lên 120 đi rồng(nó cho cái box đồ>>>mở ra đc vk cung thủ trong đó có cung, nỏ,song nỏ)
    Cách 4:đơn giản nhất...bỏ tiền ra mua 1 cây dual bow ngon ngon tùy loại
    Thứ 2 là tên
    Cách 1:mua chỗ shop Elluel(ở đây có bán các loại tên theo 1 số lv
    Cách 2:mua chỗ shop vũ khí thứ cấp(thị trấn nào cũng có)
    Cách 3FM thẳng tiến)...bạn zô đó rao mua tên...có thể còn có cả potential...mắc rẻ tùy vào line
    Ok tks bạn nhé, mình cũng đang làm Q mà có Q k trả đc, có Q thì chả hiểu À vs cái nv giết con quái j đó trong cánh cổng quỷ để đc cái mũ con trâu thì phải, mình vào giết con đó mà miss hoài, h lên trên lv 40 r nó k cho vào giết nữa coi như Q bỏ lun

9. AFA về phần skill khó fix Mod đã nhắc đi nhắc lại nhiều lần nên mình không nói nửa

Tuy nhiên gần đây (sau hôm bảo trì) lại xuất hiện thêm 1 lỗi nữa là CHỒNG SKILL Ignis Roar vs Elvish Blessing làm Mer mất đi 40 att!
    Hy vọng Mod có thể fix sớm chứ kiểu này Mer dame đã bèo nay còn bèo hơn

Trích dẫn Gửi bởi everydaylove2909 Xem bài viết
    AFA về phần skill khó fix Mod đã nhắc đi nhắc lại nhiều lần nên mình không nói nửa

Tuy nhiên gần đây (sau hôm bảo trì) lại xuất hiện thêm 1 lỗi nữa là CHỒNG SKILL Ignis Roar vs Elvish Blessing làm Mer mất đi 40 att!
    Hy vọng Mod có thể fix sớm chứ kiểu này Mer dame đã bèo nay còn bèo hơn
    cái lỗi thứ 2 bạn kể có từ quá lâu và gm cũng biết rồi...
    Ráng ngồi đợi thôi.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trang 13 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối