Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 180

Chủ đề: [Version 138] Mercedes

Sau khi mình dùng skill Rising Rush đẩy quái lên trời thì rất khó để sử dụng skill Partling Shot bắn quái. (10 lần có khi thành công không được 1, mình dùng "phím lên" + Ctrl cũng vậy). Skill bị lỗi phải không mọi người ?

Trích dẫn Gửi bởi minhtanel Xem bài viết
    Sau khi mình dùng skill Rising Rush đẩy quái lên trời thì rất khó để sử dụng skill Partling Shot bắn quái. (10 lần có khi thành công không được 1, mình dùng "phím lên" + Ctrl cũng vậy). Skill bị lỗi phải không mọi người ?
    Không hề lỗi nhé bạn. Mẹo khi muốn sử dụng partling shot, hay các skill tương tự, bạn cần phải canh ngay khi xong hết đoạn đẩy ngang và chuyẩn bị phóng lên, lập tức bấm nhanh hai lần nút skill đó. Việc thành thục thao tác này khá khó, ngay cả mình chơi đã lâu nhưng cũng có lúc làm không đc và cũng còn phụ thuộc vào độ nhạy từng bàn phím của từng máy nữa

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    Không hề lỗi nhé bạn. Mẹo khi muốn sử dụng partling shot, hay các skill tương tự, bạn cần phải canh ngay khi xong hết đoạn đẩy ngang và chuyẩn bị phóng lên, lập tức bấm nhanh hai lần nút skill đó. Việc thành thục thao tác này khá khó, ngay cả mình chơi đã lâu nhưng cũng có lúc làm không đc và cũng còn phụ thuộc vào độ nhạy từng bàn phím của từng máy nữa
    Chắc 1 phần cũng do lag. Giờ thì mình đánh được rồi. Nhưng đúng là khó thật, được khoảng 50% T_T

cái này từ ver138 mà sao chưa xóa hay ít ra là close nữa nhỉ :'(?
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 12-07-2015 lúc 21:30.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

cho hỏi cách chuyển job của class này sao vậy??? ai tốt bụng bày hết luôn nha :3

cho em hoi về Quest assailant 1 của Mer gặp Athena rồi mà ra ngoài thì lại ko thấy quái chỉ bị kẹt trong hidden street

mình là newbie và mình muốn hỏi cái này ._. tại sao lv61 rồi mà bắn quái dc có 1k1 yếu tẻ tè vậy này ._. ai chỉ các mạnh hơn đi....

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Nâng cấp đồ lên hoặc lên jo4 để mạnh hơn.

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi dopeee Xem bài viết
    mình là newbie và mình muốn hỏi cái này ._. tại sao lv61 rồi mà bắn quái dc có 1k1 yếu tẻ tè vậy này ._. ai chỉ các mạnh hơn đi....
    89 bắn 3~4k nhé

Cho lisa hỏi xíu skills bị động nghề 2 tên là ( Final attack ) sữa lỗi chưa ạ mer thíu cái đó là yếu suốt đời XD
    Nhi<3Sam

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối