Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 110
    Đang ở
    Nhà
    One,Two,Three...Hut!!

Trích dẫn Gửi bởi soujirou Xem bài viết
    gián có thể đến mọi nơi chứ j a có thể hạ nó mọi chỗ
    e ko thich hạ nó, thấy tội nghiệp sao sao ấy, e chỉ vờn nó tí, khi nào chán òi thả nó đi thôi

Đang ở
    Underworld
    Trích dẫn Gửi bởi bibo15bee Xem bài viết
    e ko thich hạ nó, thấy tội nghiệp sao sao ấy, e chỉ vờn nó tí, khi nào chán òi thả nó đi thôi
    a đâu phải gặp là hạ kiểu đang ngồi máy thấy nó cái làm lơ nó mà nó cứ chạy qua chạy lại bên cạnh nhìn mà chướng mắt nên cầm cuốn tập phang 1 phát cho dẹp lép thôi

P/s: qua kia nghe thử bài nhạc a mới đăng
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

a đâu phải gặp là hạ kiểu đang ngồi máy thấy nó cái làm lơ nó mà nó cứ chạy qua chạy lại bên cạnh nhìn mà chướng mắt nên cầm cuốn tập phang 1 phát cho dẹp lép thôi

P/s: qua kia nghe thử bài nhạc a mới đăng
    e thì làm cho nó chạy, nhốt nó vào lọ và lắc lắc,... bày đủ trò đến khi nào chán thì thả nó đi, tì lệ nó còn sống là 30%

Trích dẫn Gửi bởi monter12 Xem bài viết
    cãi mệt òm sự chiến thắng đc tạo dựng từ lòng thù hận của kẻ thua cuộc cãi nhau ngoài đời thì còn dễ nhưng trước máy tính mình có thời gian suy nghĩ và có thể giúp mình lấy kiến thức để đối đáp còn ngoài đời chả nhanh lẹ đc s
    "sự chiến thắng đc tạo dựng từ lòng thù hận của kẻ thua cuộc "
    Ám chỉ vụ con người vs động vật hay vụ cãi lộn đây? Maybe cả 2?

"cãi nhau ngoài đời thì còn dễ nhưng trước máy tính mình có thời gian suy nghĩ và có thể giúp mình lấy kiến thức"
    Điều này được áp dụng cho cả 2 bên cơ mà. Và 1 trong những phát triển về trí thông minh của con người là khả năng áp dụng kiến thức của người khác trong cách suy nghĩ của mình cơ mà. Và google đc tạo ra để làm cái gì? Chưa kể có thời gian thì phải biết vận dụng, chả nhẽ bạn muốn tớ đâm đầu vào cãi cho có à? Và đã là thảo luận ở trên mạng thì thời gian để suy nghĩ là điều thiết yếu. Cãi sai nó bảo mình AHBP vs trẻ trâu, cãi đúng nó ám chỉ mình "google sợt" và "suy nghĩ nhiều".

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    cãi mệt òm sự chiến thắng đc tạo dựng từ lòng thù hận của kẻ thua cuộc cãi nhau ngoài đời thì còn dễ nhưng trước máy tính mình có thời gian suy nghĩ và có thể giúp mình lấy kiến thức để đối đáp còn ngoài đời chả nhanh lẹ đc s
    Ta k hiểu ý thím luôn?!?. 2 vế nó đá nhau chan chát?!

Trc máy tính, thím có tgian để tìm hiểu kiến thức + chính sửa cách hành văn này nọ => dễ đưa ra lập luận thuyết phục hơn => cãi nhau dễ hơn chứ ?!

Nếu trên mạng khi ngta chả biết thím là ai và ngc lại, thím thích ji thì tự do nói, vậy mà cãi (đáp lại) k đc thì ta k hiểu cãi nhau ở ngoài đời (tgian suy nghĩ nhanh, thiếu thông tin,. ..) thì nó DỄ hơn thế nào v.??

Đang ở
    Underworld
    Trích dẫn Gửi bởi bibo15bee Xem bài viết
    e thì làm cho nó chạy, nhốt nó vào lọ và lắc lắc,... bày đủ trò đến khi nào chán thì thả nó đi, tì lệ nó còn sống là 30%
    có bữa 2 con gián chạy lòng vòng trên gác cái anh cuộn tờ báo lại dí theo đập nát nhừ xác nó luôn (ác v~)
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

Đang ở
    đâu?
    chậc hơi khó đây thôi thì ta quăng 18 + của thím cáo cho mấy thím xem vậy
    Ngay và luôn
    Kẻ ngốc cho dù có tiến hóa như thế nào đi chăng nữa thì vẫn là kẻ ngốc, cùng lắm là kẻ ngốc lợi hại hơn một chút mà thôi

Đang ở
    Đáy biển đông
    Cãi, cãi every where :v

P/s: ko có ảnh

có bữa 2 con gián chạy lòng vòng trên gác cái anh cuộn tờ báo lại dí theo đập nát nhừ xác nó luôn (ác v~)
    a rõ ác, nó thậm chí còn ko cảm nhận được đau đón, phải cho nó kiếu như "chết từ từ trong đau đón"

Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối