Trích dẫn Gửi bởi lnvoker Xem bài viết
bài viết bạn rất hay nhưng sao bạn k đã động j đến mer, Bam,evan hay mihile... mình test lại thì thấy những job này cũng có ưu điểm riêng của nó như mer thì line/s vẫn cao nhất ( cho đến khi kaiser cập nhật xuất hiện ) mihile thì mình thấy vô đối tank vs skill buff block 100% dame thì việc có mihile đi tank boss + buff của dame của mihile thì cũng k tệ lắm đâu BAM thi` aura team k phải nói r ( vì ver mới aura nó k fai vĩnh viễn nữa r mà lại cần đứng gần và trong team nữa ...) còn đến thời điểm hiện tại mình vẫn chưa thấy job nào ks lại đc F/D cả (vs cái bộ kill thả độc cả map chắc fai đợi ng đẹp kanna xuất hiện quá ) Phantom thì bản test mình thấy chưa lưu đc skill mượn đc nên chưa biết bản chính thức như nào nếu mà vẫn lưu đc skill thì đúng là nên tạo 1 con Phamtom đi support cho team thật

-1 điều nữa bài viết bạn phân tích cũng khá chuẩn các job mới nhưng theo quan điểm mình thì ae nào chơi ms để bossing hay train k thôi thì cũng khó mà để chơi lâu dài nếu k có tình cảm vs job mình thích vì mình tin 1 điều là sau này sẽ có những revamp hay job mới vượt trội hơn job cũ nhiều ( thực tế thì mình chỉ chơi mer thôi vì thích bow từ lâu r mà ingame thì cũng train vs PQ -bossing cũng chỉ là phụ, chủ yếu time ra Fm trảm phong vs chế đồ thôi )

Cuối cùng là : NẾU BẠN YÊU JOB NÀO THÌ JOB ĐÓ LUÔN LÀ CHUẨN K CẦN CHỈNH NHẤT

rất vui đc góp ý cho chủ top.rất mong chờ đón thông tin cập nhật của bạn trog thời gian tơi trên vms
Ishtar's Ring của Merc dmg còn tệ hại hơn cả cái bắn thường của Mech
VÀ trong cái dòng rapid fire thì chắc là chả ai hơn đc Cors. WH thì vừa chạy vừa bắn.