Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 133

Tôi gửi đến những ai đang cố ngồi đó than phiền thêm về tình trạng server !

Game Maple Story đã đóng cửa đc 2 năm , và bây giờ mở lại nhờ hero game , có thể họ không chuyên nghiệp như những nhà phát hành game lớn khác như VTC , VNG để có thể mở ra 1 server thật hoàn hảo cho các bạn , nhưng các bạn hãy thử đặt địa vị của mình vào chỗ của admin hay những người quản lý xem ? các bạn bị lag dis game , lỗi game liên tục mà họ có thể ngồi không ở đấy đc , họ đang cố gắng nhất có thể để sửa lại server , và các bạn giúp họ = cách nào ? lên 4rum liên tục gửi những bài kiểu : " lag quá , dis game , thất vọng " , '' ném gạch admin " , '' không chơi nữa '' , thậm chí các bạn sử dụng ngôn ngữ thô tục : Như CC ( biết rồi còn hỏi ) ? Các bạn đầu tư vào game này bao nhiêu tiền ? triệu bạc à ? 0 đồng nào hết , vậy các bạn đc quyền đòi hỏi ? việc làm game không phải là chuyện 1 sớm 1 chiều , các bạn đừng có ngồi không ở đó mà than phiền mà hãy tự cảm thấy xấu hổ về hành vi của mình , tôi nói thật , việc làm nên thành công dựa vào 50% là quản lý game , và 50% là gamer , họ đang cố bù lấy 50% của chính mình và trong khi đó , các bạn chỉ biết vứt đi cái 50% của mình thôi .

zenzen Đang Ngoại tuyến [Guild]-Facebook Feel Touch CrossNurse 2 GunsThiên Hạ Đệ Nhất Dâm Dục
    Hộ vệ của zenzen

Đang ở
    113.23.113.93
    Trích dẫn Gửi bởi RFYLFerb Xem bài viết
    Game Maple Story đã đóng cửa đc 2 năm , và bây giờ mở lại nhờ hero game , có thể họ không chuyên nghiệp như những nhà phát hành game lớn khác như VTC , VNG để có thể mở ra 1 server thật hoàn hảo cho các bạn , nhưng các bạn hãy thử đặt địa vị của mình vào chỗ của admin hay những người quản lý xem ? các bạn bị lag dis game , lỗi game liên tục mà họ có thể ngồi không ở đấy đc , họ đang cố gắng nhất có thể để sửa lại server , và các bạn giúp họ = cách nào ? lên 4rum liên tục gửi những bài kiểu : " lag quá , dis game , thất vọng " , '' ném gạch admin " , '' không chơi nữa '' , thậm chí các bạn sử dụng ngôn ngữ thô tục : Như CC ( biết rồi còn hỏi ) ? Các bạn đầu tư vào game này bao nhiêu tiền ? triệu bạc à ? 0 đồng nào hết , vậy các bạn đc quyền đòi hỏi ? việc làm game không phải là chuyện 1 sớm 1 chiều , các bạn đừng có ngồi không ở đó mà than phiền mà hãy tự cảm thấy xấu hổ về hành vi của mình , tôi nói thật , việc làm nên thành công dựa vào 50% là quản lý game , và 50% là gamer , họ đang cố bù lấy 50% của chính mình và trong khi đó , các bạn chỉ biết vứt đi cái 50% của mình thôi .
    CC = Change Channel hả

Đang ở
    Maple World
    I like it F10 ! mà dù gì thì cũng ngồi hóng tới khi nào Admin có thông báo chấm dứt tình trạng trên mới chơi được !F11

♥WE ARE♥ D a r k D r e a m s

♠WE ARE A FAMILY♠
    ---Shin is the best---

Đồng ý với bạn, h chỉ còn cầu mong ad làm hết sức có thể thôi

Trích dẫn Gửi bởi zenzen Xem bài viết
    CC = Change Channel hả
    Không phải chỗ đùa đâu ..... @@!

mong mấy bạn chê bai, đáp gạch nghỉ game đi để server đỡ lag )

Bài Viết Quá hay

ng ta nói thì cứ nói thôi GM vs admin có bao h đọc đâu hầu như toàn member đọc vs nhau thôi mà, bọn họ chửi bới kêu ka kệ họ thôi họ có quyền phát ngôn mà

Đang ở
    Maple World
    mình nghĩ đừng cố sức vào sever làm gì có khi sập sever cũng chưa biết được nên cứ out game vào forum này chém gió và hóng Admin thì sẽ hay hơn F10

♥WE ARE♥ D a r k D r e a m s

♠WE ARE A FAMILY♠
    ---Shin is the best---

lúc đầu tôi còn tưởng mạng cùi nên lag

Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 20:58
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 27-06-2012, 15:26