Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 133 của 133
    Trích dẫn Gửi bởi tminhs Xem bài viết
    Bạn nói chưa chắc đã đúng hết , thứ nhất thì bạn xem game nào hiện nay chả nhằm để kiếm tiền ? Ngoc Trinh có câu : " không có tiền thì cạp đất mà ăn " còn gì F3 bạn muốn free 100% cash oh pls >>>> PMS Xin lỗi bạn chứ cả KMS và GMS đêu lấy tiền NẠP CASH chứ đừng nói họ FREE . Đến cái FMS còn kiếm tiền donate mua steam chứ đừng nói sever này . Họ vât vả làm lại game , dồn hết tâm huyết mình vào để mở 1 game mà không có lợi nhuận ? họ đâu phải cái máy ? nạp cash thì tùy tâm mỗi người người thích thì nạp người không thì thôi chả ai cấm . Ử thì herogame khẳng định sẽ mang lại 1 cộng đồng VMS nhưng đã ra bản OB mà bạn phán họ thất bại ? họ lùi ngày OB vì phát hiện lỗi và chưa khắc phục hết vd như tình trạng lag hôm nay ? họ lùi vì chưa dịch hết nên vẫn còn những chỗ chưa Việt Hóa . Bạn muốn cái gì cũng phải hoàn hảo à ? xin lỗi bạn chứ chả có game nào CBT mà không có lỗi với lag đâu . Bạn lên tiếng thì kệ bạn ? ai thèm nghe những lời nói vớ vẩn của bạn chả có game online nào mà hoàn toàn free cho bạn chơi đâu F3 nếu bạn muộn tự mở cái Pri sever mà ngồi thủ 1 mình F3
    gamer Việt là chúa đòi hỏi

À,về lời quảng bá sv ngon hơn VNG của hero game,chỉ nói vậy,nhưng chak gì là mở là ngon ngay?
    Thời gian còn quyết định những việc đó
    Mình xin kết thúc,mình k rep tiếp những cmt của mấy bạn ngờ u nữa ha,k hỉu cmt mình nói gì cũng khoái cãi lại :-j

Tomlucas Guest
    Mình Close 2pic nhé!

tránh war gây mất đoàn kết :-)

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 20:58
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 27-06-2012, 15:26