Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    co' khi nao x 2 ben 1.38 0 nhi~, 111 chưa dc nhân gi thế
    Tôi yêu maple bỡi vì nơi đó có người tôi yêu....

admin có nhầm gì hem vậy, nhớ x2 là có exp vs meso mà, sao chỉ tăng x2 tỷ lệ drop thôi thế

Ngày 15/9 (Chủ nhật) X2 Drop, Exp và Thẻ nạp < a caramen xem lai > sao zo trong chỉ tkay x2 drop thôi vậy a?

Đang ở
    Hà Nội
    Xin lỗi mọi người
    Có nhầm lẫn từ BQT

Đã sửa lại thông báo
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

sao giống bị troll thế huhu.

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người
    Có nhầm lẫn từ BQT

Đã sửa lại thông báo
    BQT troll vãi
    Bó tay

trời ơi , chờ x2 mãi để đi train mà ko thấy , cuối cùng chơi luôn cho cái thông báo nhầm lẫn c8

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người
    Có nhầm lẫn từ BQT

Đã sửa lại thông báo
    Mình không nghĩ cách giải quyết này của BQT hợp lý. Mình tin có nhiều người như mình thấy thông báo 2 ngày cuối tuần x2 sẽ dành ra một ngày để thu xếp công việc để tập trung cày cuốc. Và ngày chủ nhật là sự lựa chọn của nhiều người.
    Sáng nay mình vào từ hơn 6h sáng đã thấy các kênh khá đông như những giờ cao điểm ngày thường. Và nhiều người đã mua thẻ x2 trước khi biết là không có x2 exp . Vậy mà BQT chỉ sửa lại cái thông báo là xong ư. Như vậy sẽ mất đi lòng tin của gamer vào box này lắm.
    Dưới vị trí là một gamer đã gắn bó khá lâu với game mình mong BQT xem xét cho x2 exp 1/2 thời gian ngày chủ nhật. Cảm ơn ạ!

Trích dẫn Gửi bởi nobidore Xem bài viết
    Mình không nghĩ cách giải quyết này của BQT hợp lý. Mình tin có nhiều người như mình thấy thông báo 2 ngày cuối tuần x2 sẽ dành ra một ngày để thu xếp công việc để tập trung cày cuốc. Và ngày chủ nhật là sự lựa chọn của nhiều người.
    Sáng nay mình vào từ hơn 6h sáng đã thấy các kênh khá đông như những giờ cao điểm ngày thường. Và nhiều người đã mua thẻ x2 trước khi biết là không có x2 exp . Vậy mà BQT chỉ sửa lại cái thông báo là xong ư. Như vậy sẽ mất đi lòng tin của gamer vào box này lắm.
    Dưới vị trí là một gamer đã gắn bó khá lâu với game mình mong BQT xem xét cho x2 exp 1/2 thời gian ngày chủ nhật. Cảm ơn ạ!
    Sáng đã cắn x2 rồi thấy sửa thông báo cái bụp. Cay lòi mắt

Đang ở
    HG
    Vấn đề này là do phía thông báo không đúng, vì vậy các bạn có thể đưa thắc mắc vào box hỗ trợ thẻ nạp và tiền ingame nếu gặp rắc rối hoặc bất kì thiệt thòi nào.

Tuy nhiên khi x2 event diễn ra luôn có thay đổi và thông báo trong game (ít nhất 10 phút 1 lần), nên các bạn có thể chú ý ở những lần sau để tránh việc "cắn x2 rồi".

Topic closed.
    Thân.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234