Kết quả 1 đến 10 của 40

Hybrid View

Đang ở
    Hà Nội
    Xin lỗi mọi người
    Có nhầm lẫn từ BQT

Đã sửa lại thông báo
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người
    Có nhầm lẫn từ BQT

Đã sửa lại thông báo
    BQT troll vãi
    Bó tay

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người
    Có nhầm lẫn từ BQT

Đã sửa lại thông báo
    Mình không nghĩ cách giải quyết này của BQT hợp lý. Mình tin có nhiều người như mình thấy thông báo 2 ngày cuối tuần x2 sẽ dành ra một ngày để thu xếp công việc để tập trung cày cuốc. Và ngày chủ nhật là sự lựa chọn của nhiều người.
    Sáng nay mình vào từ hơn 6h sáng đã thấy các kênh khá đông như những giờ cao điểm ngày thường. Và nhiều người đã mua thẻ x2 trước khi biết là không có x2 exp . Vậy mà BQT chỉ sửa lại cái thông báo là xong ư. Như vậy sẽ mất đi lòng tin của gamer vào box này lắm.
    Dưới vị trí là một gamer đã gắn bó khá lâu với game mình mong BQT xem xét cho x2 exp 1/2 thời gian ngày chủ nhật. Cảm ơn ạ!

Trích dẫn Gửi bởi nobidore Xem bài viết
    Mình không nghĩ cách giải quyết này của BQT hợp lý. Mình tin có nhiều người như mình thấy thông báo 2 ngày cuối tuần x2 sẽ dành ra một ngày để thu xếp công việc để tập trung cày cuốc. Và ngày chủ nhật là sự lựa chọn của nhiều người.
    Sáng nay mình vào từ hơn 6h sáng đã thấy các kênh khá đông như những giờ cao điểm ngày thường. Và nhiều người đã mua thẻ x2 trước khi biết là không có x2 exp . Vậy mà BQT chỉ sửa lại cái thông báo là xong ư. Như vậy sẽ mất đi lòng tin của gamer vào box này lắm.
    Dưới vị trí là một gamer đã gắn bó khá lâu với game mình mong BQT xem xét cho x2 exp 1/2 thời gian ngày chủ nhật. Cảm ơn ạ!
    Sáng đã cắn x2 rồi thấy sửa thông báo cái bụp. Cay lòi mắt