Kết quả 1 đến 10 của 119

Chủ đề: [Version 149] Mechanic

Hybrid View

cho mình hỏi skill Mech: Siege Mode 2 là học từ book hay làm sao mới có vậy,mình lv 127 mà ko thấy skill đó

Trích dẫn Gửi bởi mrkhoa147 Xem bài viết
    cho mình hỏi skill Mech: Siege Mode 2 là học từ book hay làm sao mới có vậy,mình lv 127 mà ko thấy skill đó
    ko học book nào hết bạn nhé. skill job 3 đó. khi bạn ở trang thái xe tank job 4 có thể kết hợp với skill Siege Mode job 3 và bắn, nhưng chỉ duy trì đk 5s đối vs sever mình thui nha bạn
    ...

Trích dẫn Gửi bởi mrkhoa147 Xem bài viết
    Bạn đã làm nv chuyển Job 4 chưa dzị? Skill này ko cần book nha bạn.
    Skill này hay hơn Siege mode là nó di chuyển linh hoạt (ko đu dây được) và dùng skill súng laze cũng mạnh nữa :v

Mọi người cho mình hỏi luôn là Mech có thể add book nào được ạh? Tính cả common book luôn ý. Tại mình mới come back nên chả nhớ jì cả

Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết
    Bạn đã làm nv chuyển Job 4 chưa dzị? Skill này ko cần book nha bạn.
    Skill này hay hơn Siege mode là nó di chuyển linh hoạt (ko đu dây được) và dùng skill súng laze cũng mạnh nữa :v

Mọi người cho mình hỏi luôn là Mech có thể add book nào được ạh? Tính cả common book luôn ý. Tại mình mới come back nên chả nhớ jì cả
    sai nhé siege mode 1,2 đều ko di chuyển dc, muốn mở siege mode 2 thì dùng skill Missile tank sau đó dùng siege mode 1 nhưng chỉ duy tri dc 6s(k hỉu sao gms nó xài mãi )

Trích dẫn Gửi bởi dontmissyouanymore Xem bài viết
    sai nhé siege mode 1,2 đều ko di chuyển dc, muốn mở siege mode 2 thì dùng skill Missile tank sau đó dùng siege mode 1 nhưng chỉ duy tri dc 6s(k hỉu sao gms nó xài mãi )
    vấn đề 6s làm mình ức chế mãi