Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 119

Chủ đề: [Version 149] Mechanic

Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Không dùng Mech vs siege mode 1 được ư? Cho unlimited? :v.
    siege 1 mà boss thì chỉ dành cho đồ khủng vì dmg của siege 1 k cao lắm (theo ver cũ thì hình như là lv1 100% dmg, k biết ver này có đổi k nhưng mà 100% thì thua xa 300% của rapid, k tính hyper + dmg và dmg boss)

Trích dẫn Gửi bởi killermen9x Xem bài viết
    siege 1 mà boss thì chỉ dành cho đồ khủng vì dmg của siege 1 k cao lắm (theo ver cũ thì hình như là lv1 100% dmg, k biết ver này có đổi k nhưng mà 100% thì thua xa 300% của rapid, k tính hyper + dmg và dmg boss)
    120% rồi bác ợ...Siege mode 2 130% .
    Căn bản phân vân vì giai đoạn lv cao , train những cái bãi rất "thốn" như ng đá ở Future perion...Mấy nghề giáp k cao, né k có,...k biết trụ nổi không hay lại phải quay về giải pháp chơi những nghề an toàn hơn! .
    1 khoản nữa là đồ MS giờ chưa đc coi là đầu tư nhiều nên dòng dame boss tạm dẹp đi bác ợ ...Có dòng xuyên giáp là có ảnh hưởng 1 tí .
    Có thể nói là vì e ít đầu tư nên thật sự em quan tâm xuyên giáp còn hơn cả Dame boss
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    Land of SALT
    120% rồi bác ợ...Siege mode 2 130% .
    Căn bản phân vân vì giai đoạn lv cao , train những cái bãi rất "thốn" như ng đá ở Future perion...Mấy nghề giáp k cao, né k có,...k biết trụ nổi không hay lại phải quay về giải pháp chơi những nghề an toàn hơn! .
    1 khoản nữa là đồ MS giờ chưa đc coi là đầu tư nhiều nên dòng dame boss tạm dẹp đi bác ợ ...Có dòng xuyên giáp là có ảnh hưởng 1 tí .
    Có thể nói là vì e ít đầu tư nên thật sự em quan tâm xuyên giáp còn hơn cả Dame boss
    cơ bản thì rapid fire nó có 2 cái hyper, 1 cái tăng 20% dmg và 1 cái 20% dmg boss, k muon' thì tự nhiên cũng có 1 tí dmg boss r
    còn về future perion thì thật ra cor vẫn đú ở đấy được do hyper +max hp và -dmg nhận vào (hiện đang lỗi LOL)
    mà thật ra thì job nào đú ở đấy mà chẳng phải thủ pot đầy người nhỉ? cứ hi vọng summon ra jack với buff liên tục, xài pot liên tay là khoẻ (jack cũng lỗi, cor lỗi buff thảm )
    cái siege thì t có nhấn mạnh từ hình như đấy ==!

THông số skill thế mà chẳng hiểu sao mấy bạn cứ ức chế mãi thế .
    10s cooldown 15s...Còn muốn biết vì sao mà nó cứ Unlimited như bên GMS thì hãy hỏi dev team bên đó .
    Khổ...Xài Siege 1 cho k bị cooldown .
    đính chính là thực tế nó chỉ có 5-6s và k cooldown
    p.s có bác nào biết time delay giữa 2 lần bắn siege 1 là bao nhiêu ko( 1/10s hay 1/5s...)
    Lần sửa cuối bởi dontmissyouanymore, ngày 01-03-2014 lúc 11:47.

Trích dẫn Gửi bởi dontmissyouanymore Xem bài viết
    đính chính là thực tế nó chỉ có 5-6s và k cooldown
    p.s có bác nào biết time delay giữa 2 lần bắn siege 1 là bao nhiêu ko( 1/10s hay 1/5s...)
    Hình như 4 hits/s hay sao bạn ạ => Delay ~250ms/hit.
    Vậy hoy đi nha! <(").

con này vũ khí phụ là Magnum nhưng sao kiếm trong shop k có thế

update có tặng r mà trong equip ấy

Đang ở
    Hà Nội
    Đây là item cố định của job, ko thể vứt ra ngoài hay mua từ đâu cả, cũng giống khiên Demon, Mihile,...
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Đây là item cố định của job, ko thể vứt ra ngoài hay mua từ đâu cả, cũng giống khiên Demon, Mihile,...
    à thấy ròi bữa h k để ý 4rum nên k biết, cho em hỏi luôn khi nào fix skill overclock ở job 3 của mech vậy a??? 30% dame đi tong

^ Vẫn được 20% từ Robot AF-11 muh Dont. Mấy skill lỗi của Mech mình đã post trong b0x báo lỗi rùi, mong là sớm được duyệt ^^

Có cái này thắc mắc mãi, ai biết giúp mình!! Mình có 1 viên đạn (bullet + 22 WATT) trong event. Mình có nghe nói bullet có thể làm tăng phạm vi ảnh hưởng của skill or thêm ATT jì đấy, trên 1 số 4rum nước ngoài có đề cập. Nhưng mình ko làm ji được với viên đạn cả @@ vậy việc mech dùng được bullet để hỗ trợ thêm có đúng ko?

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối