Kết quả 1 đến 4 của 4
    Đang ở
    Hà Nội

[Tạm biệt] Family và liên minh MapleStory

Chào mọi người , lời đầu tiên e xin gửi tới mọi người bài hát

E xin tự giới thiệu, trong game tên e là xLaw - Guild: Family

E chơi Maple này cũng đã lâu rồi khoảng 8 hay 9 tháng gì đó, không nhớ nổi nữa

Lúc đầu, khi mới bước chân vào thế giới Maple Story, e vẫn còn nhiều bỡ ngỡ về nhiều thứ khác nhau , ví dụ như là về "bãi train, cách chế đồ, làm sao để cho khỏe, dame mạnh"

Rồi 1 ngày khi đang train ở bãi nhện bên NLC, bỗng nhiên gặp 1 người đẹp trai, cơ bắp cuồn cuộn, 6 múi đầy đủ nhìn rất cường tráng mang tên ALove . Mình mới chơi Maple Story (vì Maple của Vinagame ko có Aran) này nên cũng nghe đồn rằng Aran dame max 999.999, e mới nói rằng:

xLaw: Aran dame phát cho xem nào

ALove ko trả lời (tức vãi), lúc đầu e tưởng ông chảnh cơ , rồi bất ngờ lên tiếng mời mình vào Guild, từ đó. E đã trở thành 1 thành viên của Family. ALove đã giúp đỡ e rất nhiều khi e mới lv 9x

Ngoài ALove ra, còn có rất nhiều người trong Family và liên minh MapleStory giúp đỡ e, như là chị zYen, a zLamPardz, a MaRaBOsS, a ZxxRinpxxZ đã giúp đỡ e rất nhiều và e ko quên mình đc như ngày hôm nay là 1 phần giúp đỡ của mọi người đâu, hị hị

E đã có rất nhiều bạn bè trong game cũng giúp đỡ e kha khá và 1 phần là cùng chém gió và tâm sự
    Ví dụ như là: ShinoDevil (G HomeLess), Hanayuki57 (G HomeLess), ParkJunSu (G DarknesS), vân vân và vân vân
    tại vì viết lời tạm biệt như này ko hiểu sao mà khó thế @@~, lúc chưa ngồi vào máy tính thì nghĩ ra vô số bài văn hay lúc ngồi vào rồi thì lại vắt óc ra mà suy nghĩ cơ

Em quyết định sẽ ko bán acc vì e sẽ coi như đó là 1 ký ức vui, buồn ở trong Maple Story và ký ức đó giúp e nhớ đến mọi người, mặc dù tâm trạng lúc này là rất xúc độngg (và cho thằng e e nó chơi nữa )

E chúc chị zYen, a zLamPardz,v.v... và mọi người như e quen biết trong Maple Story thành công từ trong game lẫn cuộc sống, chơi game vui vẻ và đừng quên e nhé

E chúc riêng ALove sớm tìm được 1 nửa của mình và hạnh phúc nhé , chúc ALove mãi là leader tốt của Family và là tấm gương để m.n nhìn vào

Chắc chắn đây chưa phải là lần cuối ta gặp nhau đâu Family & MapleStory

Hix, dài dòng quá rồi, vừa ngủ dậy là e lao đầu vào PC và viết luôn đấy e phải đi đánh răng đây

Maple In My Heart....<3
    Phó G Forum-Family-ingame: xLaw Tuyển mem 24/24-Chát với nick yahoo Top1.Family. Yahoo : Duc 92hp
    FaceBook G Family : Http://Facebook.com/Maplegame

Đang ở
    gầm cầu sydney
    nô nô
    mi đi ta biết trêu ai

A vẫn không hiểu gì luôn ==
    Chủ Guild Family-Ingame-ALove.Yahoo-Duc 92hp.Facebook :
    FaceBook Guild Family : Http://Facebook.com/Maplegame

thế éo nào :S lại éo có mình 8