Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chủ đề: sr vì tất cả

sr vì tất cả

chínk thức cáo lỗj ys ngườj đẹp Mir vì lí do bất ngờ nên ko đúg hẹn trao gjảj cho e đc. A chân thànk cáo lỗj vì đã thất hứa hjhj
    P/s: Tôn Long (PiJi)

hog mún trao giãi cho em thì nói nha đừng đễ em leo cay nãy giờ
    Trích dẫn Gửi bởi trumb0d095 Xem bài viết
    chínk thức cáo lỗj ys ngườj đẹp Mir vì lí do bất ngờ nên ko đúg hẹn trao gjảj cho e đc. A chân thànk cáo lỗj vì đã thất hứa hjhj
    P/s: Tôn Long (PiJi)

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Thôi mà em . Pj có nói trước ngày 21 sẽ trao giải cho em mà

chị có bik là em bị leo cây từ 7h tới 9h ko chị binh a Pi nua~ F5
    Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Thôi mà em . Pj có nói trước ngày 21 sẽ trao giải cho em mà

5. Trích dẫn Gửi bởi hoangcung999 Xem bài viết
    chị có bik là em bị leo cây từ 7h tới 9h ko chị binh a Pi nua~ F5
    Hok để ý anh pj hôm bữa có nói trước ngày 21 mà chắc mới vào bệnh viện nên loạn chút
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

ai thế chị iu..............
    Trích dẫn Gửi bởi lovelovelove96 Xem bài viết
    Hok để ý anh pj hôm bữa có nói trước ngày 21 mà chắc mới vào bệnh viện nên loạn chút

a chứ aj e. họp đột xuất rồj làm tùm lum chuyện. yề đến nhà là 7h30 ăn ún tắm rửa 8h30 xog pjm lun. ys lạj ngoàj a có bão em xem tivi củg pjt rồj. nếu ko thì a đưa ácc anh cho em vô lấy zùm ank

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi trumb0d095 Xem bài viết
    a chứ aj e. họp đột xuất rồj làm tùm lum chuyện. yề đến nhà là 7h30 ăn ún tắm rửa 8h30 xog pjm lun. ys lạj ngoàj a có bão em xem tivi củg pjt rồj. nếu ko thì a đưa ácc anh cho em vô lấy zùm ank
    Nói vậy làm gì pj
    Pj nè nên giữ đúng uy tính với em nó chứ . Với lại đừng có nghĩ là ai thân thích rồi cho nhanh và nhiều . cái thời gian mà pj đưa ra nó không lâu cũng không nhanh mà đúng ko ?dù sao đi nữa thì uy tính mình là trên hết chứ . đừng bên nghiên bên ngửa nha pj . Mềnh làm anh mà đâu phải làm em đâu mà lại thất hứa với em nó . Em nào hok là em

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Nói vậy làm gì pj
    Pj nè nên giữ đúng uy tính với em nó chứ . Với lại đừng có nghĩ là ai thân thích rồi cho nhanh và nhiều . cái thời gian mà pj đưa ra nó không lâu cũng không nhanh mà đúng ko ?dù sao đi nữa thì uy tính mình là trên hết chứ . đừng bên nghiên bên ngửa nha pj . Mềnh làm anh mà đâu phải làm em đâu mà lại thất hứa với em nó . Em nào hok là em
    trời ai ko pít zâyk cái này đột xuất qá ko trở tay kịp mình tính 1 dường mà cuối cũng sai hết ai mún zậy đâu

ô, còn ta nữa Có mỗi mình ta up ảnh nên ta đẹp zai nhất, Piji ko tính vì là chủ topic

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này