Là 1 mem trung thành của Maple từ khi còn Beta . Cho đến nay cũng đã hơn 1 năm rồi , trải qua bao sóng gió và thăng trẩm của Maple từ những lúc bắt đầu chơi cho đến nay đã có rất nhiều việc mình từng trải qua vui có buồn có bất ngờ có thất vọng có tin tưởng có , nói chung là đã trải qua hết từ việc là một thằng mapler cùi bắp ko tên ko tuổi bước vào G fairy tail khi còn là top 6 sv cho đến khi đứng lên top4 sv ( mặc dù đã tan rã ) , Rồi tới G CuiBap ( vào vì ngưỡng mộ a burberry ) và trở thành 1 Jr ( ko bao lâu vì đến lúc bexiu lên làm thì out G luôn ) và cho đến bây giờ 1 năm trôi qua không nhanh mà cũng ko quá chậm , đủ để mình có thể cảm nhận hết những niềm vui của maple , cả tình yêu và tình bạn . Nay vì công việc gia đình và việc học tập ( kín mít @@ ) mình xin được tạm biệt Maplevn , Tạm biệt Anh nam khoai to , vk ck anh bur chị buzz , Anh draman , Shy a bi a minh a lugia , blah blah , mong mỗi người sẽ được sống hạnh phúc và thành đạt , Mong Maple của herogame sẽ sơm trở nên vững mạnh hơn để cạnh tranh với các sever khác , Xin chân thành các ơn các Mod Smod GM đã đem Maple đến với cá nhân em và toàn thể Mapler !!!!!!!!!!!!!!!
Xin chào Thân ái gửi tới tất cả

p.s : ai ko được nhắc tới thì .................................. 0 0 ko phải tại mình quên nhá 0 0
Tạm biệt Maple !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!