Kết quả 1 đến 10 của 114

Hybrid View

HUHUHUHUHUHUHUHUHU WTH CHỨ EM TƯỞNG CÁI NÀY LÀ 2PIC NÀO KHÁC CƠ.. BẤT XỪ NÓ NGỜ HUHU EM YÊU CHỊ, LUKY VS TEU QUÁ.. À K EM YÊU G QUÁ CHỨ

OH GOD Em là em đọc hết luôn ấy ạ.. mấy cái vụ chúc mừng sn này phải nói là cực thích luôn ấy ASDFGHJKL; NGỒI ĐỌC MÀ CỨ CƯỜI NHƯ THẰNG THIẾU NÃO NÃY H`

Hức bị bạn bin dụ dỗ vào G Godslayer (@moa: G cũ của mình là Godslayer chị ạ ) là điều tốt nhất từng xảy ra trong cuộc đời MS em ạ, còn remake G là quyết định sốt sắng nhất

Ư NÓI CHUNG LÀ EM YÊU G QUÁ CƠ YÊU TỚI MỨC K CÓ TỪ NÀO ĐỂ TẢ ẤY AND EM CÒN VUI TỚI MỨC K THÈM DÙNG DẤU PHẨY LUÔN #YOLO

CƠ MÀ CHỊ CÒN CHỜ TỚI 2H09P ĐỂ LẬP 2PIC À??!?!?! WTH YÊU CHỊ KINH KHỦNG KHIẾP HUHU WTH CHỨ H EM NGỒI XE BUÝT ĐI VỀ LÀ TOÀN NGHĨ TỚI CÁI 2PIC NÀY ẤY

P/S: ccmsntvvdn tmhvcsddndmmmtcs là Chúc chị một sinh nhật thật vui vẻ (ờ phần sau em k đọc ra nổi )
    P/S/S: EM LẤY ACC CLONE RA TKS ĐÂY

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi Rokusasu Xem bài viết
    = Haha tại em nghĩ chị ngại mấy vụ cmsn công khai ntn cơ )) nên đặt tên 2pic cho nó đỡ bị soi mói nhất có thể chứ thật ra cx chả có chủ ý bất ngờ j đâu 0

= Ặc GODSLAYER ?!)))))))) thế qái nào em lại nhớ là Dragon ji đó nhờ?!?!!??!? ))))) em tự phục em luôn )))))
    = Hình như lúc ý em nhớ chị hứng lên remake G hả ))) vâng quyết định sốt sắng ) và là quyết định lịch sử
    = Chị vui ra nc mắt à? ~> "" )
    = À lúc đầu là 0:12 cơ mà sửa sửa mãi lại kéo đến 1:23 0 lại sửa sửa => 2:09 ms quyết định up 0 mà hay là trùng hợp luôn ) may mà chị kp sinh ngày mùng 5 or mùng 6 ji đó

= À chị decode sai 1 chỗ cơ mà đại ý thì đúng r )

---------- Post added at 05:04 AM ---------- Previous post was at 05:01 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi sadboy Xem bài viết
    Ta đọc đến cái đoạn "Oh, người bạn đầu tiên trong vms" mà suýt sặc nc bọt 00
    Oh..
    OH...
    OHH ))) WT "oh" )) thím bị cảm xúc trào dâng mất kiểm soát à (!?) ))))

---------- Post added at 05:06 AM ---------- Previous post was at 05:04 AM ----------

À REIREIREI
    trùng hợp kinh dị y như em vs chị đoán hqua luôn: SÁNG NAY NHÀ EM CÓ MẠNG LẠI (!??!?!?) huhu