Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 114
    Đang ở
    Ở cái lở tở phở

[Oblivion] Loading............

2:09 (theo đồng hồ máy em) - 20/9/2013

@Rei

E hèm. Tình hình hnay là sn nhân vật qtrọng nhất G ta .. Em đã nghĩ khá lâu + sớt các kiểu chúc sn và tóm lại 1 điều: k biết chúc chị cái ji hết
    = Chúc học giỏi/thành đạt (duh)/may mắn thì qá thường (nghe giống kiểu các cụ hay chúc các cháu ) )
    = Chúc thông minh thì quá thừa (chị int có sẵn và nhiều sẵn )
    = Đz bẩm sinh, nên chúc đz nữa chỉ khổ các hotgay G mình gato mà chết
    = Ăn no chóng nhớn? yo
    = Đủ câu chúc sến súa => nếch luôn đi vì em k đủ can đảm viết =.= em k phải thím luky =.=
    ...
    Thôi chúc khoai qá, để đó chuyển qua mục phát biểu cảm nghĩ v.

== Hôm đầu tiên em gặp chị là ~6 tháng trc, vào 1 ngày đông mưa gió.... à đùa chứ, đông thôi cóc có mưa gió ) đó là lúc ev Noel đầu tiên của Msvn đag đến hồi kết 0 .. Lúc ấy em đag trog G mình cũ (tên qué ji ấy nhỉ - DragonHunter à? or DragonRider? nói chug (hình như) nó có từ Dragon em chả nhớ nữa), chả biết mặt mũi chủ G đz tn (mà hồi đó chị là Jr hay master ý nhờ? :"|). Chị đag đứng trog bãi nhện hunt len/tuyết, còn em thì vào đó train 0 (đổi ev hết r nên chả còn mục đích )..

== Chị thì khăng khăng mua len(hay tuyết?) của em (đổi ghế trả Vịt nếu em nhớ k nhầm?! ), còn em thì muốn cho k (đằng nào cx k dùng + tiện biếu sếp ).. Sau 1 hồi nói qua lại thì em cx đồng ý bán Đại loại thế là gặp nhau . Và lúc đó ấn tg vs chị là nc vui, có vẻ thành thật + chưa thấy đứa nào gõ cứ capslock suốt nt . có vài sự đau mắt nhẹ 00

== Xog sau đó G mình lập lại (h vẫn chưa biết lí do tsao phải lập lại) dưới tên hiện nay. Em tình cờ (?!) onl vào đúng lúc nên nằm trog ds 5 đứa đầu tiên của G mới thì phải (vs sida, luky, uka). Lúc đó hình như em vs chị vẫn chưa thân lắm (vì lúc ấy em chỉ nghĩ vào G cho nó có cái logo ở dưới = oách ..

== Sau này trải qa bn chuyện (ev G, tụ tập chém), em phát hiện chta nc quá khớp (lúc nào cx cười như 2 đứa ẩm IC, như này này ~> ) + nhiều biểu hiện chung não k thể chối cãi .. Đến h thì Rei vẫn là ng em thân nhất (sau teu - nó là ng thân xừ r) và đb nhất (vs em) trog MS : "> ..

== N~ điều về Rei mà em thờ ích cực: cách nghĩ + nc, biết nhiều, nói nhiều, làm nhiều hơn nói, cẩn thận (hợp ý em), lười (tùy lúc), giọng miền Nam cute, nick yh 4 âm tiết giống em, cùng ghét thg anh trai giống em, đz giống em , t.anh siêu việt, t.việt dở ẹc (đùa thật ra chị nói dở nhưng em thấy dở bt ) ........... [còn nhiều nữa không hiển thị hết được]...
    Lan man qá trở lại vụ sn 0 cuối cùg thì em vẫn k thể nghĩ đc câu chúc ấn tg cao siêu nào Vậy nên đành chúc 1 câu bình thg (mà nghĩ lại cx k tầm thg) này v. : Cccmsntvvdn tmhvcsddndmmmtcs (có nghĩa hết đấy, cơ mà chị tự decode đi đừng dịch tầm bậy tầm bạ )

P/s : (1 lần nữa thay mặt G luôn ) Nhìn xuống dưới ạ dòng in đậm ý

P/s 2: lúc đầu em k tính lập 2pic riêng (post vào 2pic ảnh) nhưng cái này k phải chỉ là ảnh, cả đống chữ

P/s 3: đọc đau mắt kệ chị em biết chị sẽ đọc đc hết )

Lần sửa cuối bởi Gengaara, ngày 20-09-2013 lúc 17:00.

Đang ở
    Đáy biển đông
    Hi vọng kịp type trc khi đi học ==
    @rei
    Mới đó thôi, từ lúc ta gặp mi, đã đc ~1 năm rồi, từ lúc còn lục đục up v111. Gặp ở đâu nhỉ? Tất nhiên là ludiPQ (2 đứa cuồng pQ hồi đó) rồi cứ thế lặp lại, gặp nhau đến 3 lần, thành bạn luôn. Oh, người bạn đầu tiên trong vms. Trải qa 1 thời gian, chỉ có chém gió, đi chơi, chụp ảnh, PQ, vv và vv,... buồn ít, vui nhiều. Từ đầu là ev trung thu, chưa thân lắm . Rồi vụ cùng make UA và event noel, toàn đi vs nhau :v ko thân hơn mới lạ. Rồi tết và hàng loạt ev, nhiều hôm thỳ chat vs nhau đến ~1h, kể sao cho hết đc những việc mà ta vs mi làm trong suốt 1 năm.

Mà thôi, cũng như lí do mà mấy hnay ta ko onl đc là: bây giờ ta phải đi học == tính hồi tưởng thêm kí ức mà muộn rồi, nên chỉ kịp chúc 1 câu đơn giản như ai thôi Chúc mừng sinh nhật rei - 1 người bạn mà ta có thể hoàn toàn tin tưởng .

P/s: thôi đi học đây ==

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Mạng về bản!! Mạng về bản !! 00
    Cmsn mi nhé rei

HUHUHUHUHUHUHUHUHU WTH CHỨ EM TƯỞNG CÁI NÀY LÀ 2PIC NÀO KHÁC CƠ.. BẤT XỪ NÓ NGỜ HUHU EM YÊU CHỊ, LUKY VS TEU QUÁ.. À K EM YÊU G QUÁ CHỨ

OH GOD Em là em đọc hết luôn ấy ạ.. mấy cái vụ chúc mừng sn này phải nói là cực thích luôn ấy ASDFGHJKL; NGỒI ĐỌC MÀ CỨ CƯỜI NHƯ THẰNG THIẾU NÃO NÃY H`

Hức bị bạn bin dụ dỗ vào G Godslayer (@moa: G cũ của mình là Godslayer chị ạ ) là điều tốt nhất từng xảy ra trong cuộc đời MS em ạ, còn remake G là quyết định sốt sắng nhất

Ư NÓI CHUNG LÀ EM YÊU G QUÁ CƠ YÊU TỚI MỨC K CÓ TỪ NÀO ĐỂ TẢ ẤY AND EM CÒN VUI TỚI MỨC K THÈM DÙNG DẤU PHẨY LUÔN #YOLO

CƠ MÀ CHỊ CÒN CHỜ TỚI 2H09P ĐỂ LẬP 2PIC À??!?!?! WTH YÊU CHỊ KINH KHỦNG KHIẾP HUHU WTH CHỨ H EM NGỒI XE BUÝT ĐI VỀ LÀ TOÀN NGHĨ TỚI CÁI 2PIC NÀY ẤY

P/S: ccmsntvvdn tmhvcsddndmmmtcs là Chúc chị một sinh nhật thật vui vẻ (ờ phần sau em k đọc ra nổi )
    P/S/S: EM LẤY ACC CLONE RA TKS ĐÂY

Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    Mạng về bản!! Mạng về bản !! 00
    Cmsn mi nhé rei
    Oh teu nhầm acc

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi Rokusasu Xem bài viết
    = Haha tại em nghĩ chị ngại mấy vụ cmsn công khai ntn cơ )) nên đặt tên 2pic cho nó đỡ bị soi mói nhất có thể chứ thật ra cx chả có chủ ý bất ngờ j đâu 0

= Ặc GODSLAYER ?!)))))))) thế qái nào em lại nhớ là Dragon ji đó nhờ?!?!!??!? ))))) em tự phục em luôn )))))
    = Hình như lúc ý em nhớ chị hứng lên remake G hả ))) vâng quyết định sốt sắng ) và là quyết định lịch sử
    = Chị vui ra nc mắt à? ~> "" )
    = À lúc đầu là 0:12 cơ mà sửa sửa mãi lại kéo đến 1:23 0 lại sửa sửa => 2:09 ms quyết định up 0 mà hay là trùng hợp luôn ) may mà chị kp sinh ngày mùng 5 or mùng 6 ji đó

= À chị decode sai 1 chỗ cơ mà đại ý thì đúng r )

---------- Post added at 05:04 AM ---------- Previous post was at 05:01 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi sadboy Xem bài viết
    Ta đọc đến cái đoạn "Oh, người bạn đầu tiên trong vms" mà suýt sặc nc bọt 00
    Oh..
    OH...
    OHH ))) WT "oh" )) thím bị cảm xúc trào dâng mất kiểm soát à (!?) ))))

---------- Post added at 05:06 AM ---------- Previous post was at 05:04 AM ----------

À REIREIREI
    trùng hợp kinh dị y như em vs chị đoán hqua luôn: SÁNG NAY NHÀ EM CÓ MẠNG LẠI (!??!?!?) huhu

Đang ở
    Nhà
    Thề luôn là chả đọc đc hết cmt của ai cả
    Còn vấn đề Chúc
    Chúc mi thế này thế nọ Thế thôi Đủ r` nhỉ
    One,Two,Three...Hut!!

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi darkmegads Xem bài viết
    Thề luôn là chả đọc đc hết cmt của ai cả
    Còn vấn đề Chúc
    Chúc mi thế này thế nọ Thế thôi Đủ r` nhỉ
    Cmt toàn cảm xúc dạt dào nt mà thím k đọc

9. cũng hay, G này có 1 đặc điểm là mỗi khj có DOB của ai đó thì ik như là rộn hết cả lên hahah, mặc dù vào G chưa lâu nhưng cũng kịp nhận ra dc mọi người rất wan tâm nhau, đặc biệt là tren 4rum, cơ mà ta cũng ko bik nói j nhju ( dốt văn bẩm sinh nhaz)

Chúc rei BD vui vẻ, ngập tràn hạnh phúc và sẽ là 1 leader sáng suốt của Oblivion now and forever!

Đang ở
    Đà Lạt City :X oh yeah
    tanjoubi omedetou HPBD rei chan mọi chị tiết hãy xem 2 link dưới 0
    p/s: cấm tiếp gạch trên mọi hình thức
    HPBD Rei chan part 1
    HPBD Rei part 2
    Lần sửa cuối bởi berjn897, ngày 20-09-2013 lúc 16:40.
    s'Oblivion

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối