Kết quả 1 đến 10 của 114

Threaded View

Đang ở
    Ở cái lở tở phở

[Oblivion] Loading............

2:09 (theo đồng hồ máy em) - 20/9/2013

@Rei

E hèm. Tình hình hnay là sn nhân vật qtrọng nhất G ta .. Em đã nghĩ khá lâu + sớt các kiểu chúc sn và tóm lại 1 điều: k biết chúc chị cái ji hết
    = Chúc học giỏi/thành đạt (duh)/may mắn thì qá thường (nghe giống kiểu các cụ hay chúc các cháu ) )
    = Chúc thông minh thì quá thừa (chị int có sẵn và nhiều sẵn )
    = Đz bẩm sinh, nên chúc đz nữa chỉ khổ các hotgay G mình gato mà chết
    = Ăn no chóng nhớn? yo
    = Đủ câu chúc sến súa => nếch luôn đi vì em k đủ can đảm viết =.= em k phải thím luky =.=
    ...
    Thôi chúc khoai qá, để đó chuyển qua mục phát biểu cảm nghĩ v.

== Hôm đầu tiên em gặp chị là ~6 tháng trc, vào 1 ngày đông mưa gió.... à đùa chứ, đông thôi cóc có mưa gió ) đó là lúc ev Noel đầu tiên của Msvn đag đến hồi kết 0 .. Lúc ấy em đag trog G mình cũ (tên qué ji ấy nhỉ - DragonHunter à? or DragonRider? nói chug (hình như) nó có từ Dragon em chả nhớ nữa), chả biết mặt mũi chủ G đz tn (mà hồi đó chị là Jr hay master ý nhờ? :"|). Chị đag đứng trog bãi nhện hunt len/tuyết, còn em thì vào đó train 0 (đổi ev hết r nên chả còn mục đích )..

== Chị thì khăng khăng mua len(hay tuyết?) của em (đổi ghế trả Vịt nếu em nhớ k nhầm?! ), còn em thì muốn cho k (đằng nào cx k dùng + tiện biếu sếp ).. Sau 1 hồi nói qua lại thì em cx đồng ý bán Đại loại thế là gặp nhau . Và lúc đó ấn tg vs chị là nc vui, có vẻ thành thật + chưa thấy đứa nào gõ cứ capslock suốt nt . có vài sự đau mắt nhẹ 00

== Xog sau đó G mình lập lại (h vẫn chưa biết lí do tsao phải lập lại) dưới tên hiện nay. Em tình cờ (?!) onl vào đúng lúc nên nằm trog ds 5 đứa đầu tiên của G mới thì phải (vs sida, luky, uka). Lúc đó hình như em vs chị vẫn chưa thân lắm (vì lúc ấy em chỉ nghĩ vào G cho nó có cái logo ở dưới = oách ..

== Sau này trải qa bn chuyện (ev G, tụ tập chém), em phát hiện chta nc quá khớp (lúc nào cx cười như 2 đứa ẩm IC, như này này ~> ) + nhiều biểu hiện chung não k thể chối cãi .. Đến h thì Rei vẫn là ng em thân nhất (sau teu - nó là ng thân xừ r) và đb nhất (vs em) trog MS : "> ..

== N~ điều về Rei mà em thờ ích cực: cách nghĩ + nc, biết nhiều, nói nhiều, làm nhiều hơn nói, cẩn thận (hợp ý em), lười (tùy lúc), giọng miền Nam cute, nick yh 4 âm tiết giống em, cùng ghét thg anh trai giống em, đz giống em , t.anh siêu việt, t.việt dở ẹc (đùa thật ra chị nói dở nhưng em thấy dở bt ) ........... [còn nhiều nữa không hiển thị hết được]...
    Lan man qá trở lại vụ sn 0 cuối cùg thì em vẫn k thể nghĩ đc câu chúc ấn tg cao siêu nào Vậy nên đành chúc 1 câu bình thg (mà nghĩ lại cx k tầm thg) này v. : Cccmsntvvdn tmhvcsddndmmmtcs (có nghĩa hết đấy, cơ mà chị tự decode đi đừng dịch tầm bậy tầm bạ )

P/s : (1 lần nữa thay mặt G luôn ) Nhìn xuống dưới ạ dòng in đậm ý

P/s 2: lúc đầu em k tính lập 2pic riêng (post vào 2pic ảnh) nhưng cái này k phải chỉ là ảnh, cả đống chữ

P/s 3: đọc đau mắt kệ chị em biết chị sẽ đọc đc hết )

Lần sửa cuối bởi Gengaara, ngày 20-09-2013 lúc 17:00.