Kết quả 1 đến 10 của 97

Chủ đề: Goodbye!

Hybrid View

Đang ở
    trên trái đất
    vĩnh biệt cán bộ 0
    Khi nhìn lại quá khứ đã qua.Đôi lúc tôi chỉ muốn tự đấm vào bi mình.

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    ChipBong kia F 555555555
    sao hok tặng jus ?00 ta ta hụn hụn mi
    Hok thèm nhắn luôn
    Dù sao cũng chúc chíp xuôi tai nhắm mắt .................. hai đứa có vấn đề gì sao tặng đồ ghê nhỉ ?
    Lý do đơn giản thôi : Jus chơi Bishop lv 17x, FP 16x, 1 acc nữa cũng 1xx nên tặng mí đồ này thì hơi buồn cười Ta chơi mới ít bữa, chủ yếu train lv mà cũng kiếm dc 6 7 chục mil thì bét nhất Jus cũng phải vài trăm mil <vài trăm bil có khi >. Mirr thì cũng chơi Mage, trong G ta biết mỗi Mirr là mage lv 106 nên tặng đồ này ko có gì khó hiểu. Đi xem bói thì các cụ bảo ta hợp vs tuổi 96 nhất chứ ko phải 97 đâu . Nhìn avatar nhỏ nhưng ta đoán Jus cũng hiền, hay dỗi nhưng ko mấy khi "hụn" ai bao giờ.

Trích dẫn Gửi bởi minh699999 Xem bài viết
    vĩnh biệt cán bộ 0
    Chúc đồng chí chơi vui vẻ và chăm ol 1 tý, chưa thấy đồng chí ol G lần nào.

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi Goodgenius Xem bài viết
    Lý do đơn giản thôi : Jus chơi Bishop lv 17x, FP 16x, 1 acc nữa cũng 1xx nên tặng mí đồ này thì hơi buồn cười Ta chơi mới ít bữa, chủ yếu train lv mà cũng kiếm dc 6 7 chục mil thì bét nhất Jus cũng phải vài trăm mil <vài trăm bil có khi >. Mirr thì cũng chơi Mage, trong G ta biết mỗi Mirr là mage lv 106 nên tặng đồ này ko có gì khó hiểu. Đi xem bói thì các cụ bảo ta hợp vs tuổi 96 nhất chứ ko phải 97 đâu . Nhìn avatar nhỏ nhưng ta đoán Jus cũng hiền, hay dỗi nhưng ko mấy khi "hụn" ai bao giờ.
    Jus hết hụn rùi , bây giờ Jus thù hok à
    Bùn cười nhưng jus có chê đâu ?
    Nhưng lâu lâu onl chơi cho vui chứ , chủ nhật cũng được jus hok kích đâu , cho nghĩ phép 1 năm đó ,

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Jus hết hụn rùi , bây giờ Jus thù hok à
    Bùn cười nhưng jus có chê đâu ?
    Nhưng lâu lâu onl chơi cho vui chứ , chủ nhật cũng được jus hok kích đâu , cho nghĩ phép 1 năm đó ,
    Già là phải gọi ta = chú chớ sao Giời, bây giờ thì khó xử lý rồi... Hay là ta đánh tặng Jus 1 bản guitar nhé
    Lần sửa cuối bởi Goodgenius, ngày 20-09-2013 lúc 14:51.

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    nghe hay hok do............?

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

( xin đừng bõ tụi em ỡ lại xin đừng dập tắc đi nỗi nhớ ko tên theo em theo em đến suốt cuộc đời )

mir nói mà jus nhớ mẹ quá em
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 22-09-2013 lúc 19:42.