Đêm nay thức muộn ko ngủ được... Ta quyết định nghỉ game vì sắp phải đi làm lại, ko có thời gian chơi nữa. Phải dành thời gian để lo lắng nhiều hơn cho tương lai của mình. Dù có 1 khoảng thời gian ngắn dc chơi maple lại nhưng ta cũng rất vui. Xin cám ơn và chúc tất cả mọi người trong G chơi vui vẻ!

Ta sẽ ko login lại nữa nên tặng em Mirr 1 ít đồ và nhờ em Mirr 1 việc, cố gắng hoàn thành hộ ta nhé. Ta mới chơi dc ít ngày nên đồ cũng chả có gì đâu. Tặng em : belt +6 int 3%int, áo overall 3%int, hoa tai bạc 8 int, cape 14 luk để đủ luk mặc đồ, 3 ring 5int +3% int, găng tay 11 int 3%int, giày 3int 3%int, staff kage +12 int. Tiếc cái staff 110 dragon +8 int, 6%int, 133 magic att, ép được 1 cuốn 30%, 5 cuốn 60%, cuốn cuối cùng ép Dark scroll thì bị mất đồ... Scroll, đồ, tiền còn lại ta tặng BeoHapDan. Nhờ em 1 việc mà ta vẫn còn áy náy là mấy hôm trc ta có vay bạn Kingofpain lv145 trong G 2m5 để mua đồ, từ hôm ấy đến giờ ko thấy bạn ấy ol để trả. Em cố gắng liên lạc trả hộ ta với. Tất cả đồ đạc + 2m5 em pm nick BeoHapDan G mình để lấy nhé, cứ bảo là ta nói thế, nói mã xác nhận là 111111 là bạn ấy hiểu. Pm nhanh ko bạn ấy vứt đi mất, vì ta chưa nói gì chuyện này cả Ko tặng jus vì những thứ này với jus ko có ý nghĩa gì cả
Jus hay vào 4rum nhất nên nhờ Jus nhắn giùm Mirr hay BeoHapDan hộ ta với nhé. Cám ơn Jus vì Jus đã duy trì và phát triển G như bây giờ !