Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 178
    Trích dẫn Gửi bởi sadboy Xem bài viết
    G mình cũng chả nổi mấy nên ta ko nghĩ là có ng` ngoài G gửi cfs đâu nếu có thỳ chỉ đếm trên đầu ngón tay
    Thì phải có 1 vài người khởi xướng phong trào thì mới đc chứ 3

Đang ở
    HCm
    có phong trào mới : A dù ^^! =]]z tình hình là từ cai clip của a lý hải đến h toàn gặp a dù F2
    hiện tại thì no entry38

Wait, a dù là ai :\
    お互い違う人好きになって
    でもこの手を離せば もう会えないよ 君と

Đang ở
    Đáy biển đông

Mình ấm ức chuyện này từ lâu lắm rồi và càng ngày càng ức hơn. Hình như mình có than vãn, nhai đi nhai lại chuyện này với nhiều người rồi (không nhớ rõ những ai) nhưng mình vẫn muốn lặp lại điệp khúc ý (kệ mình chứ).

Chẳng qua là mình đã "theo dõi" G Oblivion từ rất lâu, và mình cũng thấy là trong thời hoàng kim (khoảng tháng giữa tháng 5 - giữa tháng 8) thì Oblivion chém bão rất hăng, mấy chủ đề chém cũng dễ tiếp thu + dễ trả lời + thứ quan tâm chung. Nhưng dạo cuối tháng 8 thì mọi thứ bắt đầu xuống dốc, nhưng lúc đấy mình vẫn không quá lo lắng vì bản thân cũng tin rằng mọi thứ sẽ đâu vào đấy. Đến mãi nửa cuối tháng 11, khi trình chém gió trong subbox của mọi người đã xuống cấp trầm trọng thì sự tự tin của mình cũng đi mất.

Luyên thuyên đủ rồi, thứ mình muốn nói là: Mình rất nhớ G và rất ghét những mem đã ra đi (nhưng còn ghét những cựu mem đã quyết định tuyệt giao vs G hơn). Nói là ghét thế thôi nhưng thực ra mình yêu các bạn lắm (ngoại trừ những đứa nch tt vch nên đã bị chủ G đuổi thẳng cổ).

Mà mình biết có những bạn muốn chém gió vs G + mong cho G trở lại như cũ nhưng vì 1 vài lý do cá nhân (ngại, tự ti, bận học hành, k hiểu đc bọn luyên thuyên như mình, v.v) nên không thể thực hiện mong muốn được. Mình chưa bao giờ trách các bạn đâu (yeah, no kidding)

P/S: đây là suy nghĩ cá nhân của mình nhưng nếu ai thấy không vừa mắt thì cứ gạch đá thoải mái (mà có thể cũng k ai thèm quan tâm đâu)

P/P/S: mình k có ý muốn nói "bây giờ tất cả mem Oblivion chém gió chán quá" nhưng là "bây giờ mấy topic chém gió chán + hại não vch".

__________________________________________________ __________

Vì đây là 1 cf hay (hệt vs suy nghĩ của mình) nên là mình hết xức xl vì post cf này hơi chậm 26/1 > 20/2 = 25 ngày
    Và việc bỏ cái này vào spoil là ko đc vì mình ko thích. Problem?
    Còn về việc chém gió thỳ mình ko thíc vì vẫn còn những thành phần tt (loại mà mình ghét nhất trong tất cả các loại ghét) và mem G (kể cả chủ G) vẫn bắt chn. vs chúng nó.

Giải thíc hơi nhiều thôi xin hết :v

.........
    À quên nữa, mình cũng theo dõi sb G nhiều lắm, ngày nào cx vào và chả ngày nào ko có mùi tt.
    IGN: Feuille
    Guild: Oblivion

Đang ở
    Nhà
    Hi vọng cho lắm == Do Thành phần chính G tan + ẩn dật hết r` nên nhàm thôi ==
    Ghét--------------------------------------

---------- Post added at 05:03 AM ---------- Previous post was at 05:02 AM ----------

@iuky:
    Cho hỏi luôn là cái cfs này đc bao lâu r`
    One,Two,Three...Hut!!

Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi darkmegads Xem bài viết
    @iuky:
    Cho hỏi luôn là cái cfs này đc bao lâu r`
    Hnay là kỉ niệm tròn 25 ngày :v

P/s: 1 lần nữa xl #9
    Lần sửa cuối bởi sadboy, ngày 20-02-2014 lúc 12:20.

#9 viết dài and nhiều thế == Hoa cả mắt

Tớ.. tớ cũng có cùng cảm nghĩ vs cfs như #9 (và luky?) Huhu

@luky: wth post trễ 25 ngày à.. gần 1 tháng cơ á :T
    *sức

Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    #9 viết dài and nhiều thế == Hoa cả mắt

Tớ.. tớ cũng có cùng cảm nghĩ vs cfs như #9 (và luky?) Huhu

@luky: wth post trễ 25 ngày à.. gần 1 tháng cơ á :T
    *sức
    Hnay ta vào check thì thấy 1 cfs mới (lòng vui như tết), nhanh chóng post luôn lên 4r. Xog quay lại xem ngày post thì 26/1/2013

P/s: klq nhưng mà mi up dùm ta file ui vs string Eng lên mediafire đi, xog ném link đây, đọc Tv trong ms ta thấy còn khó hiểu hơn Eng
    Lần sửa cuối bởi sadboy, ngày 20-02-2014 lúc 18:04.

Trích dẫn Gửi bởi sadboy Xem bài viết
    P/s: klq nhưng mà mi up dùm ta file ui vs string Eng lên mediafire đi, xog ném link đây, đọc Tv trong ms ta thấy còn khó hiểu hơn Eng
    Máy tính ta ứ vào đc gì cả (no chrome, ff, ie, opera, cờ rôm, yh, skype, outlook, hotmail, gmail, ms v.v) nên k ném link cho mi đc đâu :'<

AY YO CÓ AI GIÚP LUKY K KÌA

cfs #9 giọng giống rei v~
    ơ thế cái nch tt vch có tính tên dark s2 rei ko và tên đấy còn trong G ko nhỉ

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối