Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 104
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi yukankan Xem bài viết
    mọi người ơi, cho em hỏi với, job 3 skill combo attack sao em buff len 6 qua cầu rồi mà đánh vẫn không thấy tăng tí damage nào cả

---------- Post added at 02:49 AM ---------- Previous post was at 02:47 AM ----------

cho em hỏi nữa là skill coma không dùng được liên tục à, thấy mấy quả cầu vẫn đang xoay mà dùng được có một lần, phải chờ mãi mới dùng được tiếp
    skill combo atk không tăng dmg hả bạn. sao mình thấy vẫn lên dmg mà còn skill coma có cd thì phải panic thì không

Đến đau não với em Hero này!! Ai rảnh hướng dẫn mình 1 tý với mấy skill nhé

1. Khi mình tụ được 10 quả cầu rùi dùng skill Enrage. Sau khi dùng skill thì mình đụng wái ko mất máu, nhưng dmg giảm hẳn luôn Được 1 lát sau nó lại mất máu như hùi chưa buff, trong khi nó chả hiện skill ấy ở màn hình trên cùng tay fải như mấy skill buff khác để mình canh time @@ đó là bt, lỗi, hay sao ạh?

2. Magic Crash có dùng phá buff (tăng phòng thủ/ speed/ tấn công) của boss được ko ạh?

3. 1: Dmg giảm hẳn là do mất 10 quả cầu. Sau 1 lát nó mất máu vì thời gian đụng hok mất màu tính theo thời gian của skill Enrage ấy, ví dụ tác dụng: 60s -> từ lúc buff lên đến 60s sau là hết. Vì vậy lại phải buff lại Enrage 1 lần nữa để hok bị mất máu.

2: Có. Nhưng hok phá đc 1/1

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    10 quả cầu enrage> tăng 60% dame +25% crit lên 1 target.... hiện h enrage lỗi buff sẽ bất cmn tử vô đối k boss nào qật chết trừ phản dame!

^ Mình nghĩ lỗi thật rùi. Vì mình đánh được nhìu con 1 lượt khi dùng skill Enrage

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    Trích dẫn Gửi bởi 2capuchino Xem bài viết
    ^ Mình nghĩ lỗi thật rùi. Vì mình đánh được nhìu con 1 lượt khi dùng skill Enrage
    nhưng k tăng dame + bất tử thì đưởng nhiên là lỗi

tăng hyper accuracy thì khoảng cách giữa 2 range (stat att có ngắn lại không)?

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    ko hiểu ý bạn là gì ..........
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    Accuracy không liên quan gì đến range bạn

òh zậy mà tưởng accuracy giồng như tinh thông tăng zô cho nó bớt cái khoảng cách 2 range lại
    range của hero nó cách xa quá không như của bishop

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối