Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 47
    Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Nhưng về khoản training thì ... .
    DK thật ra đầu tư cây đồ dame boss vô dame vẫn to thôi...
    Sang RED thì DK khỏe thật...Kể cả về train hay về boss...
    Drk Training chỉ thật sự tỏa sáng khi qua lv170 thôi . Còn ở mấy lv dưới vẫn bị mấy th DS overpass . Dame boss cầm hẳn set 110% vs cây spear 166att qua mà vẫn bị mấy th DB nó cười vào mặt . Ae chỉ hy vọng tầm 4 5 tháng nữa qua bản Red super revamp quẩy chết hết chúng nó đê
    Nah offf theo LOli rồi

Trích dẫn Gửi bởi m0on_s2_luna Xem bài viết
    Drk Training chỉ thật sự tỏa sáng khi qua lv170 thôi . Còn ở mấy lv dưới vẫn bị mấy th DS overpass . Dame boss cầm hẳn set 110% vs cây spear 166att qua mà vẫn bị mấy th DB nó cười vào mặt . Ae chỉ hy vọng tầm 4 5 tháng nữa qua bản Red super revamp quẩy chết hết chúng nó đê
    Bạn có biết là bọn DB lỗi skill thorns - skill lỗi mang lại cho cno' hẳn 90 att thay vì 30 att như chuẩn của nó...
    bọn đó chỉ đc cái đục nc béo cò thôi....
    Dù sao...DK vẫn chưa lọt hàng top DPS đc .
    Mình thấy DK tuyệt, cực kì tuyệt vời ở khoản train...
    Và nếu ai k quen DK thì chắc sẽ nhanh nhàm chán vì chỉ có mỗi spam Dark impale .
    Thêm nữa là Dragon Roar và Nightshade explosion
    Vậy hoy đi nha! <(").

Đang ở
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Bạn có biết là bọn DB lỗi skill thorns - skill lỗi mang lại cho cno' hẳn 90 att thay vì 30 att như chuẩn của nó...
    bọn đó chỉ đc cái đục nc béo cò thôi....
    Dù sao...DK vẫn chưa lọt hàng top DPS đc .
    Mình thấy DK tuyệt, cực kì tuyệt vời ở khoản train...
    Và nếu ai k quen DK thì chắc sẽ nhanh nhàm chán vì chỉ có mỗi spam Dark impale .
    Thêm nữa là Dragon Roar và Nightshade explosion
    không . Mà Drk hình như cũng lỗi berserk ở đâu đó..... hôm nay học liền 1 mạch từ 10 > 30 , đã rất để ý nhg p? công nhận là dame unchange . Vs skill revenge nữa , phản 750% dame fate có 70k mà nó toàn nhảy hơn củ . Hay là berserk lỗi stack vs DI nhỉ , để mai test dưới 20% máu vs mấy skill job3 xem
    Nah offf theo LOli rồi

Trích dẫn Gửi bởi m0on_s2_luna Xem bài viết
    không . Mà Drk hình như cũng lỗi berserk ở đâu đó..... hôm nay học liền 1 mạch từ 10 > 30 , đã rất để ý nhg p? công nhận là dame unchange . Vs skill revenge nữa , phản 750% dame fate có 70k mà nó toàn nhảy hơn củ . Hay là berserk lỗi stack vs DI nhỉ , để mai test dưới 20% máu vs mấy skill job3 xem
    Berserk k lỗi 1 tí nào nhé!
    Vậy hoy đi nha! <(").

Thực sự thì sau khi xem lại mới nhận ra 1 điều thư vị :v đó là cái " đánh giá chung của dk" trừ cái def và độ khó còn lại đều nhiều hơn 1 sao so vs các nhánh kia :v...
    ...kể cả về damg và độ Linh hoạt...trong khi thực tế con war nào sẽ chả như nhau :v và damg dk thế nào mà cao hơn 1 sao so vs paladin hay hero hay Night đc nhỉ :v? Mấy đứa kia trong mấy Top khác chỉ có 3 sao, dk ở đây đc ghi 4 sao về damg
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Thực sự thì sau khi xem lại mới nhận ra 1 điều thư vị :v đó là cái " đánh giá chung của dk" trừ cái def và độ khó còn lại đều nhiều hơn 1 sao so vs các nhánh kia :v...
    ...kể cả về damg và độ Linh hoạt...trong khi thực tế con war nào sẽ chả như nhau :v và damg dk thế nào mà cao hơn 1 sao so vs paladin hay hero hay Night đc nhỉ :v? Mấy đứa kia trong mấy Top khác chỉ có 3 sao, dk ở đây đc ghi 4 sao về damg
    NX : dmg = lines
    Con 1A dạo này hay nghịch mộ nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    NX : dmg = lines
    Con 1A dạo này hay nghịch mộ nhỉ
    :v... Tại thấy dạo này 4rum chán voãi bên mấy box hướng đẫn chả đc như xưa...
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

hình như skill Dragon Wisdom của Job 3 bị lỗi , thấy skill ghi là +0 str -0 hp, cộng vào hết 19đ mới nhận ra

Trích dẫn Gửi bởi kora123 Xem bài viết
    hình như skill Dragon Wisdom của Job 3 bị lỗi , thấy skill ghi là +0 str -0 hp, cộng vào hết 19đ mới nhận ra
    Skill đó +30% tỉ lệ crit, 15% min crit dame, 20% chuyển 10% sát thương thành máu...K lỗi thì phải...
    Lỗi là lỗi cái skill buff 60 str ý...Lỗi buff thành 60 dex .
    Vậy hoy đi nha! <(").

Bạn có thể viết lại bài Guide của DK sau khi ra bản RED hông. Tại vì mình chơi EMS skill nó thay đổi hết. Nhìu skill rất khó hiểu, mình hông biết sài ntn hết @@

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối