Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi nhuttran Xem bài viết
    Bạn có thể viết lại bài Guide của DK sau khi ra bản RED hông. Tại vì mình chơi EMS skill nó thay đổi hết. Nhìu skill rất khó hiểu, mình hông biết sài ntn hết @@
    Các Guide được viết để phục vụ cho phiên bản hiện tại của MapleVN thôi nhé
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Mình muốn build đồ cho con DK. Vậy cho mình hỏi khi mua đồ mặc thì mình nên chú trọng vào opt nào. Vì là newbie nên bây giờ muốn mua đồ cho acc để dame boss đựơc nhưng mù về khoản này.

Trích dẫn Gửi bởi nhoklovemk Xem bài viết
    Mình muốn build đồ cho con DK. Vậy cho mình hỏi khi mua đồ mặc thì mình nên chú trọng vào opt nào. Vì là newbie nên bây giờ muốn mua đồ cho acc để dame boss đựơc nhưng mù về khoản này.
    Nếu là cơ bản nhất của cơ bản, thì bạn nên chú trọng opt hd là %STR, vì đó là stat chính của dòng chiến binh. Vũ khí nên ưu tiên opt % dame boss hoặc % att( về vũ khí thì phải ít nhất là unique mới có stat đó)

1. MapleVN hiện tại đang update tới phiên bản 149 - Legacy of Nine. Qua phiên bản 143 lúc DK đc revamp.
    => Rất khỏe. Có gì đầu tư đó bạn nhé. Càng ngon càng tốt. DK chỉ số W.att không nhiều nên mình nghĩ tập trung vào chỉ số total dame vs dame to boss là hợp lí. Còn % str là hiển nhiên phải có rồi.
    2. Đợi guide DK version 149 và...choáng ngợp vì độ trâu bò của nó nhé .
    Vậy hoy đi nha! <(").

Mình có 1 con dk chơi đến 140 r mà yếu quá nên đợi up ver red này, bh up rồi thì mua đồ cho nó thôi ^^ Cám ơn vì đã tư vấn ^^

Cho mình hỏi chút về skill dk ver 149 nhé. Cái skill Sacrifice ghi là giảm cooldown Gungir's Descent nhưng mình buff lên thì nó không giảm cooldown. Có phải là lỗi hay gì không ?

Cho mình hỏi chút về skill dk ver 149 nhé. Cái skill Sacrifice ghi là giảm cooldown Gungir's Descent nhưng mình buff lên thì nó không giảm cooldown. Có phải là lỗi hay gì không ?
    Đó là lỗi, nhưng trước mắt còn 1 số lỗi nghiêm trọng hơn nên đc ưu tiên fix trước.
    Bạn ráng đợi 1 thời gian ngắn nhé. Lỗi này đã có người báo rồi .
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345