Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Chủ đề: Phiên bản v138

Đang ở
    HG

Phiên bản v138

Vào chiều muộn ngày hôm qua, BQT đã phát hiện một lỗi quan trọng khiến một số tài khoản khi vào game sẽ crash và đã cố gắng khắc phục, tuy nhiên thời gian không cho phép, nên chúng tôi sẽ mở phiên bản v138 đồng thời khắc phục tình trạng này sớm. Hiện tại các bạn đã có thể vào game. Các bạn gặp phải trường hợp này vui lòng không lập nhiều topic báo lỗi mà bình tĩnh chờ đợi thông báo tiếp theo.

Một số chú ý nhỏ về vấn đề reset AP/SP (điểm tiềm năng và kĩ năng):

1. Các bạn sẽ được tự động reset 1 lần duy nhất sau khi vào game
    2. Riêng job Evan có hơi đặc biệt vì có 10 jobs khác nhau nên quá trình reset sp gặp khó khăn, chúng tôi sẽ cộng vào các job từ 5-10 mỗi job 6sps để tránh việc thiếu sp cho các bạn.
    3. Reset SP sẽ được mỗi tài khoản chỉ 1 lần, kể cả mới và cũ, bạn sẽ được reset sau lần vào đầu tiên (hoặc lần chuyển kênh đầu tiên đối với tài khoản mới)
    4. Reset SP không có tác dụng với Beginner
    5. Một số bạn reset ap/sp xong ko thấy đồ trên người, đơn giản vì bạn không đủ điểm tiềm năng mặc một số đồ đó. Bạn hãy cộng điểm trở lại như cũ thì sẽ ok

Chúng tôi được lưu ý một số trường hợp các bạn vào game mà bị crash (màn hình lỗi, bắt phải đóng game). Trường hợp này sẽ được lưu ý và sửa trong 1,2 ngày tới.

Nếu bạn gặp vấn đề có thể vào đường dẫn sau: http://maplevn.com/fix để báo, vui lòng báo theo mẫu ở đầu bài đã nếu và không trùng với những lỗi đã báo rồi:

Mã:
    http://maplevn.com/fix
    Thân
    Lần sửa cuối bởi steel, ngày 24-09-2013 lúc 07:42.

thế vào game dc chưa hả GM

Đang ở
    Nha Trang City
    tài khoản mình bị Crash rồi hay sao ý
    Mình là Gà Bơn Bông Bựa ! Gà không phải iggaga ! Nhắc lại gà không phải là iggaga. Lâu bị điên lơn cơn mong mn thông cảm.

vào được game đúng lúc đang ở trường ((
    chả có nhẽ trốn tiết về chơi game hiuhiu

http://i.upanh.com/vaujsg
    cứ giải nén là bị lỗi như trên

e vao toi nhap ma PIC thi bi vang ra ngoai luon. gio em phai lam sao GM??

Đang ở
    hà nội
    minh con bi loi disconet nhu phien ban thu nghiem cơ that ko the chiu dc
    - Càng ngày càng thối nát -

Em vào con aran với blaze wizard dc mà cứ vào cor là bi dis là s vậy GM

không vào được rồi. đã cố thử nhiều lần nhưng vẫn không được. help me GM ơi. tài khoảng: loithoilaitl, image: 0Slayer0 . đăng nhập đến chỗ nhập mã PIC, nhập xong enter là văng ra deskop luôn. sao giờ????? Giúp em với

Đang ở
    HG
    Trích dẫn Gửi bởi loithoilaitl Xem bài viết
    không vào được rồi. đã cố thử nhiều lần nhưng vẫn không được. help me GM ơi. tài khoảng: loithoilaitl, image: 0Slayer0 . đăng nhập đến chỗ nhập mã PIC, nhập xong enter là văng ra deskop luôn. sao giờ????? Giúp em với
    Lỗi crash và bị đẩy ra màn hình hiện đang được khắc phục bạn nhé, chịu khó chơi nhân vật mới trong 1,2 ngày thôi.

Thân

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:07 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    minh con bi loi disconet nhu phien ban thu nghiem cơ that ko the chiu dc
    Bạn đưa tên nhân vật và tình trang vào topic báo lỗi nhé.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối