Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 83
    Trích dẫn Gửi bởi oanhlan39 Xem bài viết
    Roll-back về hồi sáng mà, ai kịp cày lv chứ em ?
    Mình 50 level rồi, đề nghị các admin roll back tiền vs đồ thôi

Nên roll back

3. tãi sao â .................................................. ...

Mình nghĩ admin nên tìm cách tốt nhất để thực hiện vấn đề này
    Mình nghĩ nên rollback item và messo từ sáng đến bh nếu có thể, còn level mất công mọi người cày
    Còn nếu không được thì admin nên bảo trì ngay bây giờ, khoá lại. Coi như buổi sáng là công sức cho những ai mong ngóng

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Trong ngày mở bản chính thức đầu tiên của phiên bản mới 1.38 (24/9), do trục trặc từ phía BQT nên đã xảy ra vấn đề khá nghiêm trọng về drop của quái vật trong server. Cụ thể là tỉ lệ drop cao hơn nhiều lần so với bản chuẩn, và có thêm 1 số vật phẩm vốn ko được phép drop từ quái

Vậy nên để tránh các vấn đề như lạm phát, mất cân bằng giá cả trong game, trong thời gian tới rất có khả năng chúng tôi sẽ tiến hành roll-back dữ liệu về thời gian sáng ngày 24/9 hoặc có thể sẽ remove toàn bộ các item vốn không được phép drop ra khỏi hành trang của bạn song song với việc khắc phục các lỗi về drop kể trên.

Trước khi có thông báo chính thức về việc khắc phục lỗi, chúng tôi khuyến cáo người chơi cân nhắc và hạn chế thực hiện những giao dịch lớn và đi hunt đồ để bán kiếm meso hoặc có liên quan đến tiền mặt để tránh thiệt hại cho cá nhân
    chỉ remove vật phẩm ra khỏi hành trang chứ đừng roll-back cấp, làm zậy mất công luyện cấp lắm.
    Chúng ta không thể chống lại những thằng ngu, vì chúng quá đông.
    __Albert Einstein__

ADM vào xác nhận cho bọn mình biết đi, rollback đồ hunt dc từ nàgy 24 hay là roll back cả nhân vật.
    Bởi tớ thấy chỉ lỗi drop thôi chứ kinh nghiệm của quái cũng có thay đổi đâu, và nếu rol back nhân vật mới tạo thì tiền và đồ ở nhân vật cũ chuyển qua nhân vật mới liệu có mất ko khi nv mới biến mất

mấy bạn newbie nhịn lợi ích riêng mình quá bạn mình chơi mage L,I lỗi skill k hồi đc mana. chạy đi train tụt mât 80% exp của lvl 144 kia kìa roll back + fix là hợp lí nhất
    Đời thay đổi khi bạn thay đổi
    Ác quỷ cũng phải rơi lệ

Đề nghị roll back lại hồi sáng lúc 6h ngày 24-9-13. Với admin đề nghị khóa sever lại đi chứ để nó đi lừa đảo thì sao

Mình nghĩ nên rollback item , meso từ lúc đầu [ mới chuyển sang v138 ]

Thế cho hỏi hiện giờ có nên vào game chơi ko

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối