Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 83
    vậy h nên vào game chơi chưa m.n? chưa thấy rollback j hết

lv có bị roll back ko hay chỉ vật phẩm với meso thôi ???

Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Trong ngày mở bản chính thức đầu tiên của phiên bản mới 1.38 (24/9), do trục trặc từ phía BQT nên đã xảy ra vấn đề khá nghiêm trọng về drop của quái vật trong server. Cụ thể là tỉ lệ drop cao hơn nhiều lần so với bản chuẩn, và có thêm 1 số vật phẩm vốn ko được phép drop từ quái

Vậy nên để tránh các vấn đề như lạm phát, mất cân bằng giá cả trong game, trong thời gian tới rất có khả năng chúng tôi sẽ tiến hành roll-back dữ liệu về thời gian sáng ngày 24/9 hoặc có thể sẽ remove toàn bộ các item vốn không được phép drop ra khỏi hành trang của bạn song song với việc khắc phục các lỗi về drop kể trên.

Trước khi có thông báo chính thức về việc khắc phục lỗi, chúng tôi khuyến cáo người chơi cân nhắc và hạn chế thực hiện những giao dịch lớn và đi hunt đồ để bán kiếm meso hoặc có liên quan đến tiền mặt để tránh thiệt hại cho cá nhân
    Tôi thấy nên trở về cũ hết , có thể để lv giữ nguyên , còn meso hay item về ban đầu hết ! [ vì drop đồ rớt nhìu có thể kiếm meso kha khá , như tui đây 1h đã kiếm đc hơn 12m vì cái tỉ lệ drop quá cao này ]

Đang ở
    Ngoài vũ trụ
    Trích dẫn Gửi bởi zoombie Xem bài viết
    các thím ích kỉ v~ chỉ ngĩ có mỗi mình mình bạn ngĩ mỗi bạn tốn công sức à LOL
    Chú bị mod nhắc nhở về màu chữ bộ chứ ko để ý à

yêu cầu smin fix song lỗi rồi thìa cho dữ liệu về lại trước ngày 24/9 hếtđi cho công bằng
    Dzui hén !!

trời oi em vừa mới nạp 1800 xu chuyễn vào game ko dc nó ghi chữ ReLoad màu đõ T_T mà mất tiu xu lun ai bik cách giãi giúp em vs

Trích dẫn Gửi bởi saohenvay1113 Xem bài viết
    yêu cầu smin fix song lỗi rồi thìa cho dữ liệu về lại trước ngày 24/9 hếtđi cho công bằng
    99% sẽ như thế..........................................

Nói chung trong thời điểm này, tốt nhât mọi người chỉ vào game test skill với nch thôi, đừng cày củng gì không lại ôm hận
    Không ký đấy, Ờ

Đang ở
    I live in everyone memories
    Mấy thím là như rollback dễ lắm ý @@, mod đã nói rollback lại dữ liệu sáng nay hoặc xoá một số vật phẩm, chứ không có nói là reset đồ và meso, ai chả thấy làm như vậy là hay nhất nhưng chắc làm vc đấy không hề dễ nên mod mới nói thế, mình vote cho rollback dữ liệu về từ đầu
    Ngọn gió đưa đẩy8

10. các bạn có biết từ 6h đến 4h30 mình train 1 con phantom + thêm buff exp của biss bây giờ mới lên lv 70 hay ko ..... ko thể rollback lv đc ! Đả Đảo ! Đả Đảo .................................................. ..

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối