Trang 1 của 37 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 369

Rollback phiên bản 138

Chào toàn thể các bạn Mapler!

Sau thời gian update từ V.111 lên V.138 đã xảy ra 1 số vấn đề nằm ngoài mong muốn cũng như ngoài dự kiến của BQT (drop 1 số map x20 như bản test, lỗi crash không vào được nhân vật, drop những item "không được phép" drop....)
    Chính vì thế sau khi xem xét lại BQT quyết định sẽ dành thời gian thêm 1 tuần nữa để fix các lỗi trên. Thời gian này các bạn có thể thử nghiệm các nhân vật cũ (hyper skill đối với các nick vào được....) hoặc tạo các nhân vật mới ngay trên các account cũ của mình! Toàn bộ dữ liệu sau khi phiên bản chính thức hoạt động sẽ rollback lại như lần đầu tiên các bạn vào phiên bản Maple V.138 ngày hôm qua!
    Thành thật xin lỗi các bạn vì sự cố cũng như bất tiện trên. Thông báo này sẽ có hiệu lực cho đến khi có thông báo mới nhất.

Thân!

p/s: trong thời gian thử nghiệm từ giờ đến cuối tuần. nếu xảy ra các lỗi tương tự và nghiêm trọng các bạn vẫn vào topic báo lỗi phiên bản 138 như bình thường nhé
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Chúc các ad làm việc thật năng suất và đừng cho các Mapler leo cây nữa, 2 lần rồi k thể quá tam ba bận đâu

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    gm cho mình hỏi vậy thời gian của những món nx có được đền bù k ạ....... shop mua thời hạn mà như vậy cũng làm hao nx của gamer lắm....!

Vậy ad phải cấm trao đổi = tiền mặt trong thời gian này đi dễ lừa đảo lém

Trích dẫn Gửi bởi bapcailuv Xem bài viết
    Chúc các ad làm việc thật năng suất và đừng cho các Mapler leo cây nữa, 2 lần rồi k thể quá tam ba bận đâu
    thế thì BQT đừng hẹn cố định nữa , hãy làm đến khi hoàn thành ! rồi mở ra, thế là khỏi thất hứa.
    Yêu và được yêu như là 1 bản nhạc mà nghe hoài không chán !
    HoangTien ! Hotel

hix, sao không mở ver111 cho mọi người chơi như bình thường rùi đến lúc nào sửa lỗi xong xuôi hết mới cho ra ver mới ạ, chứ đồ NX em mua hơn 1tr giờ cứ theo thời gian mà hết thế này em xót của quá

Trích dẫn Gửi bởi s2hangxinhs2 Xem bài viết
    hix, sao không mở ver111 cho mọi người chơi như bình thường rùi đến lúc nào sửa lỗi xong xuôi hết mới cho ra ver mới ạ, chứ đồ NX em mua hơn 1tr giờ cứ theo thời gian mà hết thế này em xót của quá
    Đúng đấy, BQT mở lại ver 111 cho anh em đi

thôi coi như nghỉ game 1 tuần chứ rb thì chơi gì nữa

Rollback nhưng đồ NX vẫn hết hạn như thường thôi.tóm lại là thử nghiệm gần 1 tháng cho đã

Đang ở
    TP HCM
    BQT mở lại ver 111 cho mọi người đi.Chừng nào xong thi vô.
    Lỗi job toàn phải tăng full job 1 mới dc tăng job 2

Trang 1 của 37 12311 ... CuốiCuối