Trang 3 của 34 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 369

Hybrid View

cái đệt. Nói chung là ngày mấy mới mở lại. Nói 1 tuần thì biết khi nào trời ??? hôm nay vào vẫn 1 tuần ngày mai vẫn 1 tuần. thế khi nào mới hết 1 tuần vậy ??? đề nghị làm ơn cho cái time chính xác đi, đừng có mà nói chung chung thế chả ai biết khi nào đâu. mà đóng lâu thế đề nghị khi mở lại sẽ nhân đôi NX như cái hồi lên V.111 ý được hum ra sớm nhé. hết kiên nhẫn rầu à. BQT xem xét lại chuẫn nhá tks !!! à quên có gì không vừa ý cũng đừng ban nick tui nha =D tks cái nữa @@~!!!

Trích dẫn Gửi bởi kuTa7602119 Xem bài viết
    cái đệt. Nói chung là ngày mấy mới mở lại. Nói 1 tuần thì biết khi nào trời ??? hôm nay vào vẫn 1 tuần ngày mai vẫn 1 tuần. thế khi nào mới hết 1 tuần vậy ??? đề nghị làm ơn cho cái time chính xác đi, đừng có mà nói chung chung thế chả ai biết khi nào đâu. mà đóng lâu thế đề nghị khi mở lại sẽ nhân đôi NX như cái hồi lên V.111 ý được hum ra sớm nhé. hết kiên nhẫn rầu à. BQT xem xét lại chuẫn nhá tks !!! à quên có gì không vừa ý cũng đừng ban nick tui nha =D tks cái nữa @@~!!!
    câu trc thì chửi . câu sau thì xin. đầu chứa gì thê? F6

Trích dẫn Gửi bởi tusi1994 Xem bài viết
    câu trc thì chửi . câu sau thì xin. đầu chứa gì thê? F6
    đó là chiến thuật vừa đám vừa xoa
    Bánh Mì, Bánh Bao, Bánh Hấp, Bánh Kem, Bánh Luộc, Bánh Xào....Bánh Bánh bánh

Trích dẫn Gửi bởi doixoday1994 Xem bài viết
    đó là chiến thuật vừa đám vừa xoa
    Chả hiểu mong ra sớm làm cái gì cơ ra mà toàn lỗi thì ra làm chi mô rứa

c8nek` tui đang đợi tin mừng đó nha!!!tuần này mà chua rollback nữa là buông tay bỏ game lun!!!tui choi game khác mất khách ráng chịu
    c8

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi fffpppiii01 Xem bài viết
    c8nek` tui đang đợi tin mừng đó nha!!!tuần này mà chua rollback nữa là buông tay bỏ game lun!!!tui choi game khác mất khách ráng chịu
    c8
    k tiễn
    20 ký tự .......0

Đang ở
    Old Trafford
    c8
    yeahhh, một ng hi sinh để game bớt lag r.

c8
    ý kiến bạn này đúng đó rất nhiều người đã qua va` trở lại vơi ems rồi và mình cũng là 1 trong số đó
    chứ cứ chờ đợi hero game thê này phi' thời gian lắm, quảng cáo hoành tráng, hứa hẹn cùng hoành tráng
    cứ sang ems thử 1 số nghề 1 tháng sau quay lại xem maplevn ntn rùi

thế vẫn vào đc bản 138 phải ko ạ?

AD cho hỏi rollback lại cả AP SP , % Exp luôn àh ? Mình vào buff Magic Guard ra quái hất 1 phát ngỏm củ tỏi tụt lút % !

Trang 3 của 34 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối