Trang 3 của 37 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 369
    lỗi ngắt kết nối màn hình vẫn chưa fix zô lúc nào cụng bị dis hài thật
    Chúng ta không thể chống lại những thằng ngu, vì chúng quá đông.
    __Albert Einstein__

bản thử ngiệm này sau khi rollback lại thỳ có mất exp, điểm SP. AP . . . k nhỉ ?
    £µ¥ệñ ßr€a¶«¶)añÇ€

†rø ♥ †rᶠ†¶m

ßăñg ♥ Giá

Trích dẫn Gửi bởi bboycancer Xem bài viết
    bản thử ngiệm này sau khi rollback lại thỳ có mất exp, điểm SP. AP . . . k nhỉ ?
    cái này mà cũng hỏi, đã đưa dữ liệu trở về thì tất nhiên phải mất hết từ lúc ngày 24/9.
    những thứ gì sau ngày 24/9 là mất hết ko còn nữa.
    Chúng ta không thể chống lại những thằng ngu, vì chúng quá đông.
    __Albert Einstein__

Đang ở
    ở nhà ăn bám chứ đâu =))
    mình thì chờ cũng đc nhưng chỉ mong là những vận phẩm NX của mọi ng trong đó có mình là k bị trôi theo ngày thôi
    p/s : chúc BQT sớm hoàn thành để lại đc vào game !! thân

Với mấy cái người mà đòi chơi v111 nữa ấy thì phải biết rằng dữ liệu đã chuyển qua v138 hết , sẽ được chơi bình thường khi có thông báo mới nhất.

Làm ơn làm phước bớt ích kĩ hộ 1 cái , ai cũng đều như nhau cả. Mấy bạn mất exp tôi không mất chắc, mấy bạn đồ NX này nọ chẳng lẽ tôi không có , mà tôi đâu có than.

Phải hiểu là chuyện ngoài ý muốn , tôi mà là BQT trong maplevn , sửa được lỗi này nọ thì đã cho mấy bạn chơi mất xác , leo nheo suốt ngày riết phát mệt.

Hãy tôn trọng công sức của team MapleVN , bạn tôn trọng họ, họ sẽ không để mấy bạn thiệt.

Thân.

roll-back.? Hôm qua mình thức cả đêm để đánh đc 1 con Phantom lên LV.51, mà bgiờ lại bảo rollback lại là sao...?
    mình khôg biết các bạn khác thế nào, nhưng để đánh đc con Phantom lên cấp 51 nhọc nhằn kjh khủng. Vũ khí thì Lv.0, phải đánh lên 70 mới có vũ khí để mà dùng. vậy bgiờ lại bảo roll-back roll-back roll-back roll-back. chán luôn

cái đấy là do bạn thôi.ai bảo mới ra đã vội cày kiếc
    chỉ chơi Explorer

Đang ở
    Sài Gòn những ngày mưa...
    ngày càng ko hài lòng đối với cách làm việc của "nhà phát hành" HRG này

thật sự rất thiếu chuyên nghiệp đấy ạ !

9. Trích dẫn Gửi bởi mjnhduc Xem bài viết
    roll-back.? Hôm qua mình thức cả đêm để đánh đc 1 con Phantom lên LV.51, mà bgiờ lại bảo rollback lại là sao...?
    mình khôg biết các bạn khác thế nào, nhưng để đánh đc con Phantom lên cấp 51 nhọc nhằn kjh khủng. Vũ khí thì Lv.0, phải đánh lên 70 mới có vũ khí để mà dùng. vậy bgiờ lại bảo roll-back roll-back roll-back roll-back. chán luôn
    tui cày 6h sáng đến 4h30 chiều mới đến đc lv 70 nè

Vậy tại sao, vẫn còn nhiều lỗi như vậy. Mà BQT đã vội tung bản chính thức ra như vậy.???
    tại sao trog thời gian test v138 đến ngày 21/9 mở bản chính thức. BQT đã thấy nhiều lỗi xảy ra và hoãn đến 24-9 mở chính thức, trog khi đó vẫn còn cả đống lỗi. Vậy tại sao BQT không dành thêm 1 tuần nữa để test lỗi nữa luôn đi. rồi hãy thông báo là mờ bản chính thức.?
    để bgiờ nhiều người ngồi gù lưng, gù nách vào rồi nói rollback.?

Trang 3 của 37 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối