Trang 4 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 369
    Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
    Với mấy cái người mà đòi chơi v111 nữa ấy thì phải biết rằng dữ liệu đã chuyển qua v138 hết , sẽ được chơi bình thường khi có thông báo mới nhất.

Làm ơn làm phước bớt ích kĩ hộ 1 cái , ai cũng đều như nhau cả. Mấy bạn mất exp tôi không mất chắc, mấy bạn đồ NX này nọ chẳng lẽ tôi không có , mà tôi đâu có than.

Phải hiểu là chuyện ngoài ý muốn , tôi mà là BQT trong maplevn , sửa được lỗi này nọ thì đã cho mấy bạn chơi mất xác , leo nheo suốt ngày riết phát mệt.

Hãy tôn trọng công sức của team MapleVN , bạn tôn trọng họ, họ sẽ không để mấy bạn thiệt.

Thân.
    ý kiến về việc được chơi v111 trong lúc đợi sửa hết lỗi của v138 là đa số mong muốn của các mapler. Đó là ý kiến được đưa ra để tham khảo, với suy nghĩ của tôi hoặc của mọi người đơn giản chỉ là khi đó BQT có thời gian khắc phục, và mọi người cũng có thời gian đc chơi, chứ không phải mòn mỏi chờ đợi mãi. Tôi không biết bạn thế nào, riêng tôi thì mỗi khi bật máy lên đều vào 4rum xem thông tin về game đầu tiên, đối với tôi không được chơi maple thì tôi chẳng biết làm gì hay chơi gì nữa cả nên 1 ngày cảm giác trôi qua như rất dài. Đó chỉ là ý kiến của tôi hoặc những người mong mỏi từng phút được chơi maple, chứ không hề có 1 ý gì xúc phạm BQT hay có thái độ gì thiếu tôn trọng BQT cả, bạn không nhất thiết phải nói nặng thế đâu. Còn về việc kêu than này nọ, chứng tỏ là dù không được chơi game 1 cách hoàn hảo nhất nhưng mọi người vẫn quan tâm, yêu mến maple và vẫn cập nhật tin tức từng giây từng phút đấy chứ. Nói thật là lúc này thì kêu thế chứ đến lúc game được chơi hoàn thiện thì 1tr NX hết hạn cũng chả ai tiếc đâu bạn à, cái tâm lí chung đơn giản chỉ là muốn được chơi maple thôi. Xin hết

2. là sao , vậy em có con phantom 17 , nếu ko tạo char mới thì khi rollback là em bị mất con char này à

Trích dẫn Gửi bởi mjnhduc Xem bài viết
    roll-back.? Hôm qua mình thức cả đêm để đánh đc 1 con Phantom lên LV.51, mà bgiờ lại bảo rollback lại là sao...?
    mình khôg biết các bạn khác thế nào, nhưng để đánh đc con Phantom lên cấp 51 nhọc nhằn kjh khủng. Vũ khí thì Lv.0, phải đánh lên 70 mới có vũ khí để mà dùng. vậy bgiờ lại bảo roll-back roll-back roll-back roll-back. chán luôn
    BQT từ trưa hôm qua đã nói rõ là sẽ có khả năng roll-back, bạn vẫn cố gắng chơi thì bạn chịu thôi chứ la lối gì.

Trích dẫn Gửi bởi mjnhduc Xem bài viết
    Vậy tại sao, vẫn còn nhiều lỗi như vậy. Mà BQT đã vội tung bản chính thức ra như vậy.???
    tại sao trog thời gian test v138 đến ngày 21/9 mở bản chính thức. BQT đã thấy nhiều lỗi xảy ra và hoãn đến 24-9 mở chính thức, trog khi đó vẫn còn cả đống lỗi. Vậy tại sao BQT không dành thêm 1 tuần nữa để test lỗi nữa luôn đi. rồi hãy thông báo là mờ bản chính thức.?
    để bgiờ nhiều người ngồi gù lưng, gù nách vào rồi nói rollback.?
    Thì mọi người la ó dã man quá BQT mới phải cho ra mắt luôn c10, thôi lỡ rồi thì coi như test tiếp

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    aizz, ra ver muộn thì kêu , ra ver mới thì đòi về ver cũ :v mở đầu bao h chả khó khăn, mất ổn định. các bạn cứ chơi xem còn lỗi ở đâu coi như giúp BQT 1 tay, 2 bên cùng có lợi chơi đi nghĩ nhiều làm gì mệt óc còn mấy bạn muốn về v111 thì chắc k thực hiện đc r và vì sao thì ai cx biết nên chả nói làm rỳ nứa xõa đê

Các bạn nên nghĩ lại cho BQT, như các bạn đã thấy, đây là ver 138 đầu tiên được mở ở VN, mới mẻ và đầy sự khám phá đối với các bạn newbie cũng như các bạn gắn bó với maple story đã lâu, tuy vẫn còn nhiều lỗi nhưng đó là nỗ lực không ngừng để đem đến ver mới cho các bạn, thay vì v132 như dự kiến, sai sót thì vẫn có nhưng tình yêu thì vẫn còn, mình thì thấy thích FM hơn ver cũ ấy chứ ^^

Mong rằng BQT cố gắng fix lỗi kịp tiến độ để không phụ lòng mong mỏi của mọi người !!!
    ..........................

Dữ liệu của 111 đã chuyển toàn bộ sang dữ liệu của 138 chính vì thế "không thể" chơi 111 được nữa. Vấn đề đồ nx hết hạn do update phiên bản BQT sẽ xem xét mức độ và sẽ đưa ra phương án sau!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

ai ko hài lòng về HRG thỳ hãy qua chơi game của SOHA... nhiệt tình và hết mình nhé ))))...
    mod ở đây còn trả lời. vậy là may lắm rồi đấy các bạn.

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi s2hangxinhs2 Xem bài viết
    ý kiến về việc được chơi v111 trong lúc đợi sửa hết lỗi của v138 là đa số mong muốn của các mapler. Đó là ý kiến được đưa ra để tham khảo, với suy nghĩ của tôi hoặc của mọi người đơn giản chỉ là khi đó BQT có thời gian khắc phục, và mọi người cũng có thời gian đc chơi, chứ không phải mòn mỏi chờ đợi mãi. Tôi không biết bạn thế nào, riêng tôi thì mỗi khi bật máy lên đều vào 4rum xem thông tin về game đầu tiên, đối với tôi không được chơi maple thì tôi chẳng biết làm gì hay chơi gì nữa cả nên 1 ngày cảm giác trôi qua như rất dài. Đó chỉ là ý kiến của tôi hoặc những người mong mỏi từng phút được chơi maple, chứ không hề có 1 ý gì xúc phạm BQT hay có thái độ gì thiếu tôn trọng BQT cả, bạn không nhất thiết phải nói nặng thế đâu. Còn về việc kêu than này nọ, chứng tỏ là dù không được chơi game 1 cách hoàn hảo nhất nhưng mọi người vẫn quan tâm, yêu mến maple và vẫn cập nhật tin tức từng giây từng phút đấy chứ. Nói thật là lúc này thì kêu thế chứ đến lúc game được chơi hoàn thiện thì 1tr NX hết hạn cũng chả ai tiếc đâu bạn à, cái tâm lí chung đơn giản chỉ là muốn được chơi maple thôi. Xin hết
    1k like nhé ban hằng xinh
    - Càng ngày càng thối nát -

hix, sao không mở ver111 cho mọi người chơi như bình thường rùi đến lúc nào sửa lỗi xong xuôi hết mới cho ra ver mới ạ, chứ đồ NX em mua hơn 1tr giờ cứ theo thời gian mà hết thế này em xót của quá
    Em mua và mất những gì vào box kiện tụng kêu oan để trình bầy. mọi việc xảy ra là ngoài ý muốn. Cara nhớ rằng chưa để cho em thiệt bao giờ
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

nếu ts là thầy giáo dạy văn thì ts sẽ cho hằng điểm 10 vì cách viết hay, đi sâu vào mong muốn và ý nghĩ của gamer

Trang 4 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối