Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 57 của 57
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Xem ở bóng đèn có Q ko bạn?

em đi cái ông ở perion thì thấy cái Q [skill]Explorer warrior-paladin nhưng không nhận được
    còn đi đến leafre thì chẳng thấy cái Q nào

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Nhận ở cái bóng đèn bên trái ý.

4. cho hỏi chi tiết về chuyển job 4 của explorers . Mình chơi băng /sâm . lên 100 rồi đi lam nv chuyển job theo hướng dẫn của bài viết là đến Leafre --> Leafre: Valley of the Antelope.
    Mình tìm cả buổi cũng ko thấy cái map , lên xem các bài đăng hướng dẫn khác thì kêu đến gặp NPC chuyển nghề job 3 nhận nv rồi đến Leafre gặp Harmonia để nhận nv giết Manon và Griffey. Mình làm theo hướng dẫn khi đến Leafre tìm Harmonia nhưng cũng tìm ko thấy. Bạn nào làm ơn giúp mình cái.Chân thành cám ơn !!!

Trích dẫn Gửi bởi kiemsikirito Xem bài viết
    cho hỏi chi tiết về chuyển job 4 của explorers . Mình chơi băng /sâm . lên 100 rồi đi lam nv chuyển job theo hướng dẫn của bài viết là đến Leafre --> Leafre: Valley of the Antelope.
    Mình tìm cả buổi cũng ko thấy cái map , lên xem các bài đăng hướng dẫn khác thì kêu đến gặp NPC chuyển nghề job 3 nhận nv rồi đến Leafre gặp Harmonia để nhận nv giết Manon và Griffey. Mình làm theo hướng dẫn khi đến Leafre tìm Harmonia nhưng cũng tìm ko thấy. Bạn nào làm ơn giúp mình cái.Chân thành cám ơn !!!
    bạn nhận Q ở cái bóng đèn, sau đó chạy ra map có mấy con dê lửa mà trên cùng map có cái hidden portal hình cái đầu cây ý, vào là nhận dc

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Update lại mớ link die.
    .
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456