Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Đề nghị các tiền bối quay lại

Đang ở
    Psychiatric Hospital
    Điểm khó chịu nhất ở truyện đối mình: Chém tiếng Anh với một cường độ cứ phải gọi là....
    Cốt truyện qua loa, không ấn tượng. Lời thoại không hợp lí khiến mình cảm thấy 2 thằng nhân vật cứ như 2 đứa trẻ con, chả giống một thằng dã tâm chinh phục thế giới hay một thằng đứng đầu một gia tộc cả.
    Còn cách trình bày thì có người nói rồi nhé, và còn nhiều thứ linh tinh khác nữa, cơ mà xài điện thoại khó bấm quá => Thôi có gì bữa sau bổ sung. Mà này, nếu bạn rảnh rồi làm cho vui, không đầu tư gì hoặc cũng có đầu tư mà ít thì tốt nhất là xóa nó hoặc giấu đi, để trong máy rồi đọc và tự thẩm một mình, đừng đem lên đây làm gì, gạch đá vèo vèo đỡ không nổi đâu. Chừng nào bạn đặt tâm huyết vào truyện thì hẵng post. Nếu bạn muốn tiếp tục làm truyện, trong box có nhiều truyện của các tiền bối trước, bạn nên đọc để tham khảo thêm.
    Cá nhân mình không cho đây là một truyện.
    Lần sửa cuối bởi TheEternal, ngày 07-10-2013 lúc 00:10.

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi TheEternal Xem bài viết
    Vừa bước vào, thấy dòng chữ "rảnh làm cho vui" là thấy bực rồi. Cứ có cảm giác tác giả chả có tí gì tôn trọng ngưởi đọc ấy.
    Điểm khó chịu nhất ở truyện đối mình: Chém tiếng Anh với một cường độ cứ phải gọi là....
    Lời thoại không hợp lí khiến mình cảm thấy 2 thằng nhân vật cứ như 2 đứa trẻ con, chả giống một thằng dã tâm chinh phục thế giới hay một thằng đứng đầu một gia tộc cả.
    Còn cách trình bày thì có người nói rồi nhé, và còn nhiều thứ linh tinh khác nữa, cơ mà xài điện thoại khó bấm quá => Thôi có gì bữa sau bổ sung. Mà này, nếu bạn rảnh rồi làm cho vui, không đầu tư gì hoặc cũng có đầu tư mà ít thì tốt nhất là xóa nó hoặc giấu đi, để trong máy rồi đọc và tự thẩm một mình, đừng đem lên đây làm gì, gạch đá vèo vèo đỡ không nổi đâu. Chừng nào bạn đặt tâm huyết vào truyện thì hẵng post. Trong box có nhiều truyện của các tiền bối trước, bạn nên đọc để tham khảo thêm.
    Cá nhân mình không cho đây là một truyện
    em nó mới 13 tuổi thôi mà. có khắt khe quá không
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Psychiatric Hospital
    ^ Vậy là đã nhẹ nhàng lắm rồi bạn O v O.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Nghe chặt chém mới tiến bộ được chứ

Zoom bie cho Sha hỏi cái.. là cái background của BS 4 thường hay lỗi mãi click vào chỉ có vài cái là coi đc.... còn mấy cái kia toàn nửa map hoặc ko hiển thị đc

Đang ở
    Dafug is this
    Không chặt chém thì sao rút được kinh nghiệm mà khá lên được, thì để bị ném gạch mà rút được kinh nghiệm còn hơn là tự mãn vs những gì đã làm. Nói chung không bắt bẻ thì khó mà có bộ truyện hay được (- . -)b

Đang ở
    Trolls Cave
    truyện hay đấy làm tiếp đi nhé haha
    Trích dẫn Gửi bởi baka567
    I don't troll because I want to, it's because I have to.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123