Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Chào các bạn !

1. Chào các bạn !

Mình là 1 mem trong guild BuiDoiChoLon
    Và được sự cho phép của anh hacphong làm 1 bài thông báo đến các bạn , nói chung và nói riêng
    Nói chung là guild mình hiện nay sẽ và đang sảy ra tuyển mem vào guild cho vui , tuy là 1 guild nhỏ mới tạo ra , nhưng có phần nhỏ nhoi nhưng cái chính mục đích của guild cũng vui chơi và giúp đở lẫn nhau ,
    Nói riêng với các bạn trong guild là , tuy guild mình nhỏ nhưng theo thời gian thì cũng sẽ lớn mạnh như guild cũ của các bạn , mình biết mõi người luôn có 1 guild khác nữa hok phải chỉ 1 guild BuiDoiChoLon này ko thôi , nhưng guild nào cũng vậy các bạn à , theo dòng thời gian guild chúng ta cũng sẽ theo từng bước guild khác , và có thể còn pro hơn guild khác nữa , nếu chúng ta hok chung lòng mà cứ nãn vậy liệu guild ta có theo từng bước guild các bạn khác hay ko ?
    Nói là nói thế , cũng như bây giờ mình lv nhỏ mình hok luyện hok chiến đấu mà cứ nãn vậy hỏi mình sẽ ra sao ?
    Với lại mình thấy có nhiều bạn vào guild đều có mục đích là xin tiền , hay xin đồ , nhưng các bạn ơi cho thì guild có thể cho được rồi đó , nhưng mà mình biết các bạn xin cho vui thôi chứ thực ra các bạn còn giàu hơn cả anh hacphong nữa , đúng ko ?
    Mình cứ đi xin mà hok thử thách bản thân mình hok lẻ guild này hok cho thì out guild và wa guild khác , nếu guild khác hok cho wa guild khác nữa sao ? các bạn như vậy liệu thời gian các bạn từng bước từng bước đi lên bằng ăn xin và để lại tai tiếng cho nhân vật mình hay sao ?
    Khi chúng ta làm ra 1 nhân vật là chúng ta cũng cùng 1 mục đích là vui và đẹp pro và có cả tiếng tâm nhân vật của mình mà đúng ko ?
    Nếu các bạn cứ như vậy hok lẻ các bạn nghĩ là hok cần tiếng tâm hay sao ? các bạn có cảm nghĩ sao này lv cao các bạn pro mà để lại 1 tai tiếng là '' hồi đó guild tao nó xin tiền hok được xin đồ hok được nó rời guild , chắc sang guild khác cũng đi ăn xin mà pro như vậy đó '' các bạn cảm thấy thế nào ?
    Mình chỉ là nói vậy thôi còn suy nghĩ là tuỳ nơi các bạn , với mình tự làm ra là hay hơn . của mình tự làm ra thích hơn đó chứ ?
    Mình hok là thánh đâu nha , chẳng qua được sự cho phép của anh hacphong nên mình mới dám nói thôi ,
    Hết >......................Thân
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................

Đang ở
    BÌNH ĐỊNH
    nhưng mà mình biết các bạn xin cho vui thôi chứ thực ra các bạn còn giàu hơn cả anh hacphong nữa , đúng ko ?
    Rất pờ rào .
    NGHĨ THÌ CŨNG TỘI, THÔI THÌ CŨNG KỆ
    F21
    QUY TẮC 1 :
    VỢ LUÔN LUÔN ĐÚNG
    QUY TẮC 2 :
    NẾU VỢ SAI
    XEM LẠI QUY TẮC 1

F3 Cacalick_S2Bexiks2 F3

3. Trích dẫn Gửi bởi cacalick Xem bài viết
    Rất pờ rào .
    Em hok hiểu anh nói gì hít
    .............................................................................
    ................................... Đời không vô vị nếu ta có Maple ........................................