Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 174
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Hồi đó chơi Beginer lượn đi PQ với Fm chúng nó nhìn như sinh vật lạ. Char chính là nữ thì toàn được gọi là anh 8

ông chém gió chứ băng sấm lại còn 4x train quái j mà 2m???tui hồi đó độc hành khách 7x mới + có vài SP rơi tiền+ x4 train mỏi hết cả mông buổi chiều mới đc hơn 100k. @@ vụ tàu tiếc có thời gian từng chuyến màn @@ hình như 10 15p thì có 1 chuyến tàu mới và đi mất 10p ^^
    chỉ chơi Explorer

Đang ở
    Địa ngục !
    Hồi đó mình chơi I/L đc lên 44 , cày lv lâu k chịu nỗi
    Xém Xinh

mình nói thật là maple thời vng chơi vừa vui vừa đồng đội hơn nhiều, không những thế còn chủ yếu làm q kiếm scroll để bán vui biết chừng nào , lúc đấy giá trị meso, nhân vật, sức mạnh cân bằng nữa, hồi đó có dc 10m là mừng lắm rồi , bây h thì toàn là mấy bil, mà còn treo đồ giá trên trời như khoe của nữa nản vãi

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    Trích dẫn Gửi bởi TrumMaple Xem bài viết
    mình nói thật là maple thời vng chơi vừa vui vừa đồng đội hơn nhiều, không những thế còn chủ yếu làm q kiếm scroll để bán vui biết chừng nào , lúc đấy giá trị meso, nhân vật, sức mạnh cân bằng nữa, hồi đó có dc 10m là mừng lắm rồi , bây h thì toàn là mấy bil, mà còn treo đồ giá trên trời như khoe của nữa nản vãi
    lạm pháp tiền mất giá thì vậy thôi bạn. nhưng h kêu chơi lại ms vng thì Min ko chơi
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

Đang ở
    Hà Nội
    Chơi Cleric vì lí do to đùng duy nhất hồi đó: Đỡ phải mua HP và Ks exp đỡ phải train

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    Chơi Cleric vì lí do to đùng duy nhất hồi đó: Đỡ phải mua HP và Ks exp đỡ phải train
    ss thì tại ko bik chơi job gì. heal của cleric là skill tiết kiệm nhất
    hồi đó couple gọi nhau băng ox bx h` thì toàn vk ck
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    cleric, bishop là vàng là ngọc đi đâu cũng dc pt... dc kéo thì lụm item rớt từ quái. Nhất là bãi người đá bên Sleepy wood + Bãi thây ma + Bãi cá chình

riêng mình thì vẫn yêu thích maple vng hơn và mong nó 1 ngày trở lại , chứ maple này ngay từ ver đầu tiên thật sự nó hoàn toàn thay đổi rồi chả có chút gì là kỉ niệm hay sự cân bằng cả

Nhớ hồi đó vào fm bán đủ các thứ, đi làm Q toàn chạy vào mua cho nhanh 0 vk hồi đó cũng không tràn lan như bh, nói chung cái zì cũng khan hiếm
    ~meow meow~

Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối