Trích dẫn Gửi bởi nobidore Xem bài viết
Đằng nào bạn chẳng phải cài lại phần mềm diệt virus vì có rất nhiều mối nguy hiểm trên mạng, nhất là bạn có thể mất tài khoản MS bất cứ lúc nào.
Không phải ai cũng như bạn, nhiều ng cài lấy lệ thôi à, mình thì thích khuyên người khác cẩn thận khi cài gì vào máy hơn là lúc nào cũng phải để cái antivirus , vừa bất tiện, nặng máy, lại ảnh hưởng đến game. Chỉ có ai hay vào web "đen" mới sợ thôi! Nếu đúng thế thì nên cài

Bạn khuyện các bạn ấy bật chế độ update windows khác gì khuyên các bạn ấy cài lại win vì 99% máy tính ở Việt Nam dùng win lậu.
Win lậu? thế kô update đc hả bạn , update khác gì cài lại win? thế người ta sinh ra chức năng update là thừa à? mà cài lại win thì kô phải update nữa à

Theo ngu kiến của mình thì cảm thấy không làm được thì nhờ các anh hỗ trợ hoặc các bạn có khả năng giúp đỡ đừng cố mày mò mà lợn lành chữa thành lợn què
Thấy bạn nói mãi mới được câu này đúng Các bạn nên pm hỗ trợ để đc giải quyết nhanh nhất.

P/s: Máy mình chưa bao giờ cài AV nhé .

Trích dẫn Gửi bởi Admin Steel
Khuyến cáo bạn nên bật chức năng Auto Update của WIndows nếu win của bạn có bản quyền, với chức năng này, những lỗi như vậy không bao giờ xảy ra.