Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    nó để vui lòng đưa bản cập nhật cua maple vào đúng thư mục game hoặc cài lại game là sao ạ
    No One...!

cho em xin 1host khać đc k e thử hết caćh rồi mà vẫn k down đc. chỉ dung̀ megadownloader là ₫c nhưng rất chậm giúp e vs

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi demon456 Xem bài viết
    nó để vui lòng đưa bản cập nhật cua maple vào đúng thư mục game hoặc cài lại game là sao ạ
    bạn tải bản nào vậy bạn ? tiếng việt hay tiếng anh ? bạn coi trong phần ổ đĩa C á , rồi cái bản vá bạn EX song rồi bạn nhét vào trong cùng thư mục maple ở ổ đĩa C đó coi được hok ?

bạn cho mình hỏi: Mình down được rồi, giải nén thì được rùi, nhưng mà lúc nó chạy xong hình con rồng để vào game thì nó hiện ra 1 cái bảng với dòng chữ: We can't locate a MS data on your computer thì phải làm thế nào hà bạn?

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi ayachen_s3 Xem bài viết
    bạn cho mình hỏi: Mình down được rồi, giải nén thì được rùi, nhưng mà lúc nó chạy xong hình con rồng để vào game thì nó hiện ra 1 cái bảng với dòng chữ: We can't locate a MS data on your computer thì phải làm thế nào hà bạn?
    *We can't locate a MS data on your computer= Chúng tôi không thể xác định vị trí một dữ liệu MS trên máy tính của bạn
    là bạn coi lại trong quá trình giải nén nằm ở ổ đỉa nào hay gì á , nên để maplevn 1 ổ đỉa riêng 1 mình nó , ổ C là tốt nhất đó bạn , cài đặt nó wa ổ C thử coi được hok ?

---------- Post added at 09:45 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 2011de Xem bài viết
    cho em xin 1host khać đc k e thử hết caćh rồi mà vẫn k down đc. chỉ dung̀ megadownloader là ₫c nhưng rất chậm giúp e vs
    vậy cài bản thử nghiệm của anh yataome đi http://diendan.maplevn.com/showthrea...hu-nghiem-v138
    bản tiếng anh á , nhanh mà dễ nữa

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi neumatem_anhserasau Xem bài viết
    Còn em cài đặt mà nó bảo là bị lỗi trong quá trình cài đặt là sao vậy? giúp em với
    Y như mình rồi

mình cũng giải nén lỗi nè

aaaa.minh cũng giải nén bị lỗi nè. tài 2 bản đầy đủ trên trang chủ=IDM .xong giải nén part 1 k dc no báo lỗi :
    Extracting files to "D:\GameOnline\New Folder" folder
    CRC failed in Effect.wz
    Unexpected end of archive
    bó tay luôn

Trích dẫn Gửi bởi cogaihalan Xem bài viết
    Như mình thấy thì g mình vẫn còn 1 số bạn chưa thể vào được game do mấy cái lí do như 0 down đc hay k giải ném đc, bạn nào vẫn bị mấy cái vấn đề đó thì vào đây nói cho mình nhé, mình sẽ up bản đầy đủ + share acc VIP 4shared của mình lên luôn ^^
    vậy ban ơi : vậy giup minh dow ik : minh chưa dow dc nua :... ban cho mih muon vip 4shared nha...! tks cau trc

mình cài vào ổ C rùi, bi h nó hiện lên là: "We were unable to connect to the login sever due to a sever check, a firewall block or other network issues. Please check the MapleVN homecheck for ongoing sever checks as well as your firewall settings". Thì làm ntn hả b ?
    Lần sửa cuối bởi ayachen_S3, ngày 29-09-2013 lúc 19:56.

hic, nó lại trở về cái We were unable to locate a MS data file on your computer rùi

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối