Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 110
    có đánh rui nhunng ma coi thi no keu la khon gian gi y

A ơi e thấy có book Ninja Ambrush gì đó, là skill nào vậy a, rồi Feelin Berseck gì nữa

Trích dẫn Gửi bởi mikocute788 Xem bài viết
    A ơi e thấy có book Ninja Ambrush gì đó, là skill nào vậy a, rồi Feelin Berseck gì nữa
    Ninja ambrush gì gì đó là của night lord từ ver nảo ver nào rồi mà...
    Feline Berserk đc move về Job 3 và k cần dùng sách để nâng max lv nữa...Max lv skil đó là 30.
    Vậy hoy đi nha! <(").

ko, Ninja Arush của WH cơ
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Ninja ambrush gì gì đó là của night lord từ ver nảo ver nào rồi mà...
    Feline Berserk đc move về Job 3 và k cần dùng sách để nâng max lv nữa...Max lv skil đó là 30.

tại sao skill triệu hồi con ó lại đuunnggjjđc

---------- Post added at 04:37 AM ---------- Previous post was at 04:33 AM ----------

Diều hâu bạc : Triệu hồi 1 con Ó (đại bàng, diều hâu) bạc bay lượn xung quanh bạn, tấn công và làm choáng các mục tiêu gần đó. 1 skill rất hữu ít khi mà mã lv, tỉ lệ gây choáng đến 99%, sát thương cộng dồn cũng rất lớn.
    Level 1: MP Cost: 40, Summon Damage: 158%, Summon Duration: 96 sec, Stun Chance: 42%
    Level 15: MP Cost: 68, Summon Damage: 270%, thời gian triệu hồi : 180 sec, tỉ lệ choáng: 84%
    không xài đc

mọi người cho mình hỏi cách bắt con Jaguar đc ko, mình ko bik cách bắt

Bạn click vô con báo đen để vô map bắt báo, đánh cho con báo gần chết, xong lúc nó đến gần thì xài skill bắt ở tab beginer ý. Bắt xong thành công nó thông báo không đủ chỗ chứa thì thoát game rồi vô lại, xài skill triệu hồi báo.

Cho em hỏi cái.Em mới chơi con wild hunter này lên lv 20 thì có nv nó kêu vào phòng tập E, nhưng khi em ấn zo phòng tập E thì nó kêu đang sửa chữa ko vào dc.Các anh chị chơi lâu cho em bik cách vào dc ko?

Đang ở
    nhà
    Bỏ qua nhé,phòng tập E chưa fix trả biết code chưa

thế bây h em làm gì để lên cấp?Có nv nào khác ko ạ?

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối