Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 110
    Ai có thể chỉ cho mình cách kiếm được con báo Jaria hay Snow While với
    Mình kiếm 3 ngày trời rồi mà không thấy đâu hết

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi shot1579 Xem bài viết
    Ai có thể chỉ cho mình cách kiếm được con báo Jaria hay Snow While với
    Mình kiếm 3 ngày trời rồi mà không thấy đâu hết
    nghe nói 6h mới xuất hiện 1 lần từ lúc bị bắt trước đó, dạo này đông người chơi WH lắm nên càng hiếm
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

sao mình vào bắt báo mà nó cứ kêu full túi ko cho bắt trong khi mình túi trống trơn ?
    [IMG][/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nhocthachhon Xem bài viết
    sao mình vào bắt báo mà nó cứ kêu full túi ko cho bắt trong khi mình túi trống trơn ?
    [IMG][/IMG]
    chuyển kênh r dùng skill triệu hồi.........

mọi người cho mình hỏi tốc độ chạy của mình là 140% khi buff skill đôi cánh thịnh nộ ( +15 speed ) thì nó vẫn vậy mà lạ ở chỗ khi hết buff thì tốc độ tuột xuống 118% , phải xuống báo lên lại mới lên lại 140% . cái này là lỗi hay nó là vậy hả mọi người ???
    sẵn cho mình hỏi sever đã có bác nào cưỡi snow white chưa nhỉ ??? nếu rồi thì săn rồi bắt giống Jaria hay như thế nào
    Lần sửa cuối bởi nhocthachhon, ngày 17-09-2014 lúc 20:24.

Trích dẫn Gửi bởi nhocthachhon Xem bài viết
    mọi người cho mình hỏi tốc độ chạy của mình là 140% khi buff skill đôi cánh thịnh nộ ( +15 speed ) thì nó vẫn vậy mà lạ ở chỗ khi hết buff thì tốc độ tuột xuống 118% , phải xuống báo lên lại mới lên lại 140% . cái này là lỗi hay nó là vậy hả mọi người ???
    sẵn cho mình hỏi sever đã có bác nào cưỡi snow white chưa nhỉ ??? nếu rồi thì săn rồi bắt giống Jaria hay như thế nào
    lỗi đó................
    snow white chắc event

Bạn nào cập nhật thêm cách tăng điểm kỷ năng hộ mình với Mình mới chơi Wild Hunter nên không rành cho lắm.

Đang ở
    nhà
    từ job 1 đến job 3 tăng skill hỗ trợ trước ( buff và các skill bị động ), đến job 4 thì max hết tất cả các skill
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Cần Thơ
    cho em hỏi là đến thời điểm hiện tại WH còn lỗi những skill gì vậy ạ? (Trừ Hyper)
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

ad ơi cho em hỏi fix lại rồi vậy skill triệu hồi ó sài được chưa sao em sài nó đề cannot be used while riding jarua mà trong khi em bỏ báo đi r ~~

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối