Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 44 của 44
    Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi kukaan Xem bài viết
    thích nói cái đứa cám lợn ăn cắp trong box G.thấy ngứa mặt chọc chữi chơi.đừng tỏ ra nguy hiểm.ko phải là ngu.chỉ có lòng tốt cho mượn nick buff exp mà nhầm người cám lợn.giờ thấy nó box cái hình trong đó có chủ topic.nên vào comet chơi thôi.
    chả thiết cái nick.mà ghét những đứa phụ lòng tốt người khác..............Ko nói nữa.hết tại đây
    Để mà lừa được MaraBoss thì hơi khó đấy.đừng kết luận người ta ngu sớm quá nhé.chữi NGU bạn hiểu nó chứ
    ông vào cmt chơi mà ông kết tội người ta ăn cắp acc của ông ghê quá nhỉ
    chủ nick topic
    có liên quan tới nick nick amara01 ăn cắp nick.nhớ mặt 3 nhân vật trên hình đây.Hãy đợi đấy.đừng có quyền gì mà lộng hành nhé.thích là xoá bài nhé.đừng để chuyện nhỏ xé ra to thì hơi mệt với maraboss nhé.ăn ở ko yên đây................

chủ nick amara01 là con cướm.ăn cắp nick......................nhục quá đi mất.có cần thì xin đừng nhục như thế.đừng anh để nơi biết sống nhé đã nói là làm.......ko bao nhiêu tiền đâu.đừng có lưu manh trong cách ứng xử
    ông cũng có cái giọng dằn mặt ghê quá đấy.ngồi trước cái bàn phím có vẻ ghê nhỉ
    Lần sửa cuối bởi cungthu123pro, ngày 06-10-2013 lúc 23:12.
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Cần Thơ
    chỉ là viết những gì suy nghĩ.Lớn tiếng làm gì cho mệt.bạn thích cho lên đảo khỉ thì cho đi.đừng có muốn hay ko?cái này chả là vấn đề ở đây....chỉ có người hiểu được tiếng người với người mới giải quyết mọi chuyện tốt đẹp
    - G chúng tôi ko liên quan gì đến vân đề của bạn còn việc bạn mất nick thì tự bạn giải quyết / topic lập ra chỉ nhằm mục đích giải trí thư giãn cho các mem nhưng bạn lấy vấn đề riêng của mình làm mất đi ko khí vui vẻ trong topic
    - Bài của bạn bị xóa là việc đương nhiên vì nó ko liên quan để post trong box G này

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết

chỗ này ở đâu rứa
    nhà của mer ấy bạn

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:43 PM ----------
    Lần sửa cuối bởi feel106, ngày 07-10-2013 lúc 00:10.

Close topic

@kukaan: T sẽ tố cáo chuyện này, phó 1 Guild lớn mà lại có thái độ ăn nói như vậy, tự xem lại mình và đừng để người khác phải nói, còn họ nói mà không hiểu thì bạn nên tự xem lại cái "loài" hiện tại của mình, tks

___
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345