Kết quả 1 đến 10 của 44

Hybrid View

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi kunkuncongtu Xem bài viết
    @kukaan: T quản lý Box Guild này, bài của cậu do chính tay T del đấy. Muốn gì mời vào tố cáo, đừng có lớn tiếng ở đây. Cậu thích ra đảo không, T xin Smod cho 1 vé!

___
    chỉ là viết những gì suy nghĩ.Lớn tiếng làm gì cho mệt.bạn thích cho lên đảo khỉ thì cho đi.đừng có muốn hay ko?cái này chả là vấn đề ở đây....chỉ có người hiểu được tiếng người với người mới giải quyết mọi chuyện tốt đẹp
    Phó G MaRaBoSs FaMily.Vào G pm yahoo Mrs.kaan
    Mọi GD của G về card hoặc buôn bán nx thông qua mara.tránh bị lừa đáng tiếc nhé!. :

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi kukaan Xem bài viết
    chỉ là viết những gì suy nghĩ.Lớn tiếng làm gì cho mệt.bạn thích cho lên đảo khỉ thì cho đi.đừng có muốn hay ko?cái này chả là vấn đề ở đây....chỉ có người hiểu được tiếng người với người mới giải quyết mọi chuyện tốt đẹp
    - G chúng tôi ko liên quan gì đến vân đề của bạn còn việc bạn mất nick thì tự bạn giải quyết / topic lập ra chỉ nhằm mục đích giải trí thư giãn cho các mem nhưng bạn lấy vấn đề riêng của mình làm mất đi ko khí vui vẻ trong topic
    - Bài của bạn bị xóa là việc đương nhiên vì nó ko liên quan để post trong box G này