Kết quả 1 đến 6 của 6

có vẻ G mìnk bank sát hết rồj

lâu nay côg việc lu bu ko yô djễn đàn đc. dạo này ko pjt mọj ngườj có la lếck đâu chưa. có vẻ off game cả rồj.
    P/s PiJi

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi trumb0d095 Xem bài viết
    lâu nay côg việc lu bu ko yô djễn đàn đc. dạo này ko pjt mọj ngườj có la lếck đâu chưa. có vẻ off game cả rồj.
    P/s PiJi
    Vui ...............

Đang ở
    Bầu TRời Xanh

chăk ko có cơ hộj onl 8 zs tìnk ju thư rồj. củg thấy bùn bùn. còn mirr. nửa chứ hen. wen đc 2 cô gáj vuj tínk dễ thươg thấy vuj. hjhj. đànk pảj chja tay 2 cô nàng này. hjhj.
    P/s: Tôn Thất Hoàng Long (PiJi)

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi trumbodo95 Xem bài viết
    chăk ko có cơ hộj onl 8 zs tìnk ju thư rồj. củg thấy bùn bùn. còn mirr. nửa chứ hen. wen đc 2 cô gáj vuj tínk dễ thươg thấy vuj. hjhj. đànk pảj chja tay 2 cô nàng này. hjhj.
    P/s: Tôn Thất Hoàng Long (PiJi)
    sao thế pj ? cũng 1 tuần rồi thư hok có onl game và diễn đàn vì game hok kết nối được với máy chủ ? diễn đàn thì lười
    pj hôm wa nhờ 1 bạn hỗ trợ thư coi dùm cái game như thế nào mà vào hok được .Nó hỗ trợ 4 lần mình hok ngờ nó lại coppy dữ liệu trong máy của mình về máy của nó , nhưng máy có cài phần mềm chống trộm nên máy reset lại mà nó hok coppy lại được , thấy nó ghê hok ?
    Pj rãnh onl giúp thư team với pj
    Thư viết cái này cho pj biết chắc thằng đó nó đọc nó cũng nhột và nhục lắm ,

Đang ở
    HCM city
    E chỉ pm các hỗ trợ thôi ai biểu ham hố

Tag của Chủ đề này