Kết quả 1 đến 7 của 7

cho minh hỏi vài vấn đề về ver mới

1.att ỉncrease la sao vậy.làm sao có đc cái att đó.
    2.đi ngang diễn đàn thấy có nhiều người nói về make UA mà ko biết đó la gì.nghe nói tăng att gì ấy ko rõ.ai hướng dẫn dùm mình rõ ràng với.co link hướng dẫn thì share mình với
    3.sao mà mình ép giấy sao vào vũ khí thì tăng dame mà ép vào găng tay co att mà ko tăng dame la sao ko hiểu?nếu muốn ép sao lên dame thì phải làm như thế nào?
    4.cái cuộn ép 2 line lên 3 line có cải thiện chỉ số ko như cái 1k2 ko
    5.nghe thông báo loạn lên nên ko biết giờ chơi bình thường chưa để mình còn mua bán.
    mong nhiều người góp ý để chính xác hơn.thánks mn nhiều

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    1.
    Trích dẫn Gửi bởi misskillerpy Xem bài viết
    cái số đó là số Range ATT bị trừ khi sử dụng (1 hình thức so sánh - dù mer ko xài đc Pole Arm), ví dụ 1 cây Pole Arm att cao hơn cái cung Mer đó (~110 att đi nhé) thì số âm đó sẽ là số màu trắng và là số dương
    2. make UA là nv chỉ có ở KoC mà sau khi làm xog tạo đc 1 char nhánh explorers lv50 có 1 medal + 2 set đồ 60 w 80 , mặc đc đồ trên 10lv , có 1 skill job 4 của KoC tương ứng ~~ chả biết nói sao , kiểu nếu UA thief thì đc skill hút máu của NW, pirate thì đc skill shark wave của TB...
    3. cái này k rõ ~~
    4. làm gì có cuộn nào 2 line > 3 line đấy là cube 3k1 NX. như 1k2 cơ mà có 25% ( hay 30% í) lên line
    5. chơi bt r, rb r mà bạn

Đang ở
    Nơi ấy ngọn đồi tình yêu ^^~
    Trích dẫn Gửi bởi cupr0h4ck0807 Xem bài viết
    1.att ỉncrease la sao vậy.làm sao có đc cái att đó.
    2.đi ngang diễn đàn thấy có nhiều người nói về make UA mà ko biết đó la gì.nghe nói tăng att gì ấy ko rõ.ai hướng dẫn dùm mình rõ ràng với.co link hướng dẫn thì share mình với
    3.sao mà mình ép giấy sao vào vũ khí thì tăng dame mà ép vào găng tay co att mà ko tăng dame la sao ko hiểu?nếu muốn ép sao lên dame thì phải làm như thế nào?
    4.cái cuộn ép 2 line lên 3 line có cải thiện chỉ số ko như cái 1k2 ko
    5.nghe thông báo loạn lên nên ko biết giờ chơi bình thường chưa để mình còn mua bán.
    mong nhiều người góp ý để chính xác hơn.thánks mn nhiều
    1. là số Range ATT bạn đc + hoặc bị - đi khi use Equip, bạn có đc nó khi bạn xài món đồ, chỉ số đó chỉ đơn giản là cho bạn biết trước khi xài thì Range ATT của bạn sẽ tăng hay giảm thôi

2. nghĩa là khi bạn tạo 1 trong 6 nhân vật thuộc dòng Cygnus Knights và chơi lên lvl 120 thì bạn sẽ đc thực hiện việc make UA (tương tự hình thức reset nhân vật), nhân vật mới của bạn sẽ đc bảo lưu toàn bộ số AP của nhân vật cũ (lvl 120) và nằm ở lvl 60, bảo lưu 1 skill (tương ứng của job Cygnus bạn chơi) cho nhân vật mới, và còn nhiều cái hay nữa, còn đây là link về tác dụng của char Cygnus Knights và cả cách make UA http://diendan.maplevn.com/showthrea...gnus-Knights-o

3. giấy ép sao là hên xui, ko nhất thiết chỉ tăng att, có thể nó tăng Jump / Speed / DEF ... và theo mình biết nó chỉ tăng ATT khi Equip gốc có ATT sẵn và cũng chỉ là hên xui

4. đó gọi là cube nhé, cube 3.1k NX dùng để cube đồ 2 line lên 3 line với xác suất là 25%, và vẫn có xác suất lên rank (epic - uni) như cube thường 1.2k NX

5. #2 nói rồi
    Trích dẫn Gửi bởi karik Xem bài viết
    THỰC TẾ VẪN LÀ THỰC TẾ, SỐNG THẰNG NÀO CHẲNG CÓ ĐAM MÊ
    NHƯNG VẤN ĐỀ NUÔI ĐƯỢC ĐAM MÊ CẢ ĐỜI MỚI THẬT SỰ LÀ ĐIỀU ĐÁNG NỂ !!!

Trích dẫn Gửi bởi misskillerpy Xem bài viết
    1. là số Range ATT bạn đc + hoặc bị - đi khi use Equip, bạn có đc nó khi bạn xài món đồ, chỉ số đó chỉ đơn giản là cho bạn biết trước khi xài thì Range ATT của bạn sẽ tăng hay giảm thôi

2. nghĩa là khi bạn tạo 1 trong 6 nhân vật thuộc dòng Cygnus Knights và chơi lên lvl 120 thì bạn sẽ đc thực hiện việc make UA (tương tự hình thức reset nhân vật), nhân vật mới của bạn sẽ đc bảo lưu toàn bộ số AP của nhân vật cũ (lvl 120) và nằm ở lvl 60, bảo lưu 1 skill (tương ứng của job Cygnus bạn chơi) cho nhân vật mới, và còn nhiều cái hay nữa, còn đây là link về tác dụng của char Cygnus Knights và cả cách make UA http://diendan.maplevn.com/showthrea...gnus-Knights-o

3. giấy ép sao là hên xui, ko nhất thiết chỉ tăng att, có thể nó tăng Jump / Speed / DEF ... và theo mình biết nó chỉ tăng ATT khi Equip gốc có ATT sẵn và cũng chỉ là hên xui

4. đó gọi là cube nhé, cube 3.1k NX dùng để cube đồ 2 line lên 3 line với xác suất là 25%, và vẫn có xác suất lên rank (epic - uni) như cube thường 1.2k NX

5. #2 nói rồi
    thanks các bạn nhiều

tiện đây cho mình hỏi sao trong cash shop ko có thẻ x2 exp vậy

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    tìm kĩ chắc có mình vẫn chưa vào cash shop :v

7. Trích dẫn Gửi bởi ducmuoi97 Xem bài viết
    tiện đây cho mình hỏi sao trong cash shop ko có thẻ x2 exp vậy
    smod bảo sẽ đưa vào trong thời gian tới