Kết quả 1 đến 10 của 10

Giúp dùm Quest của Dual Blade

giúp dùm em cái quest điều tra chúa tể hắc ám lv 14 ạh ! làm được 2 Quest rồi ! còn 2 quest là :
    + Đánh Annoying Stirges,mak ko pk nok ở đâu
    +Mua máy bay đồ chơi ở Kerning square

Đang ở
    I live in everyone memories
    để mình giúp bạn, ... bỏ nó đi
    Ngọn gió đưa đẩy8

Minh cũng gặp rắc rối vs nhiệm vụ Dual Blade.
    Có bạn nào hướng dẫn mình làm nhiệm vụ chuyển nghề DB lv 20 được ko ??? Mình không tìm được break marble. Khi nhận dc nhiệm vụ, mình được đưa vào phòng đề làm nhiệm vụ. Nhấn hết 6 viên bi nhưng không được.

dualblade bị lỗi rồi mấy bạn ạ, ko chuyển nghề được đâu, đang fix. H bạn có chuyển được thì lên đến 4x chuyển nghề xong cũng ko thấy skill đâu, chia buồn cùng các bạn

s mik len 30 chuyen job roi mak no ko cho nag skill no noi cai j mak ko du diem sp j j do ko pit nua
    ai pit lam s ko chi mik voi

bạn dùng 3 viên là hoàn thành nhiệm vụ

bạn trên dám nói dual h lỗi -_- thế trong vaì ngày x2 tui lên 140 bằng niềm tin à có chơi ko mà nói như đúng rồi thế dual ko lỗi chỉ có vấn đề về Q, và skill thì mỗi độc là còn fix còn đâu đều chơi ổn -_-

mà bạn leonmonxx làm sao cái nhiệm vụ kiếm đồ cho Don là cái máy bay và cái stirge gì đó bây giờ ?
    :v

Trích dẫn Gửi bởi nuocmatphale Xem bài viết
    mà bạn leonmonxx làm sao cái nhiệm vụ kiếm đồ cho Don là cái máy bay và cái stirge gì đó bây giờ ?
    :v
    mình nói thật là bạn nên bỏ quách mấy cái Q đó đi :3 bạn làm Q nấm ở lv 30 xong làm Q ở quảng trường thành phố hỗn loạn í :3 đủ lên 45 rồi từ đó bạn bắt đầu ra làm Q ở rừng mơ ngủ :3 lên 50 bắt đầu cắm máy đi thỏ lên 120 đi rồng :3 và từ 120 bạn có thể bossing vs team và cần skill phantom blow vs final cut. Có rất nhìu Q hay nhưng h còn lỗi nên chúng ta chỉ có cày lv vs đi PQ và đi boss thui nên bạn đừng bận tâm mấy Q nhỏ này

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Đừng đào mộ chứ :facepalm: