Kết quả 1 đến 3 của 3

Ỡ đây có sự bá đạo 0 nhẹ

Do nhu cầu phải lên liv mà lại chưa có x2exp nên buồn buồn mò đi san boss lược thì gặp phải XxOngTrumxX , anh ấy đam to kinh lắm 0 ks nổi, lúc đầu săn gặp anh ấy gặp thì phải né nhường boss thôi,càng về su này anh ấy thấy mình săn mất phần của ãnh nên anh chơi làm dis ỡ những thời gian đầu chính thức phiên bản 138, mình cũng báo lỗi nhiều rồi nhưng chưa giãi quyết dc vấn đề làm dis và mình cũng hiểu điều đó nên 0 dám phàn nàn nữa.Trong game còn nhiều kiễu bị dis mới lạ lắm,khi ăn dc con boss thì chuyễn kênh là thế nào cũng dis và báo lỗi file không biết đây là bị ngẫu nhiên hay có người cố tình làm nữa.Còn hiện tại mình săn boss vui lắm mình 0 bị dis nữa bỡi giờ mình san boss là anh ấy gõ mã lệnh /find tìm kím và ks trực típ,mình miễn có cửa ăn boss luôn rồi, hiện tại anh ây ôm boss này sáng chiều tối và cả khuya luôn nên bây giờ lược trong Fm sắp tới lên giá dữ lắm.Buồn buồn chiều nay lấy acc Night Lord ra san boss, mình có buf kill tang tốc lên đễ san boss thì anh ấy vào ks thì bị dis ,không bị ks đuợc nên cung ăn dc vài con. Ãnh tính ks kenh nào là bị dis kênh đó nên ức chế lắm và phán mình rằng mai mình sẽ ban nich như hình trên hehe, mình sợ anh ấy thiệt 0 biết có quen biết với BQT 0 mà anh ấy chơi mạnh quá, mấy Smod với GM gặp mình trong game thì toàn thấy dc sự giúp đỡ hay hỏi thăm thôi còn OngTrum nhà ta thì ỹ mạnh đi ks hoặc là ban nich người khác thật sự quá bá đạo hơi làm mình sợ .Mình gọi anh ấy = anh cho có phép lịch sự thôi chứ coi anh ấy như 1 đứa trẽ hiếu động thôi
    Mình muốn nói lên ỡ đây đễ mọi người cùng biết những nỗi niềm cũa mình những ngày qua khi game còn bị lỗi,và chơi game đễ giãi trí lành mạnh thôi mà đâu cần phãi chơi nhau tới thế ,Còn phía BQT cũng mau sửa lỗi làm dis đi đễ ae chơi game 0 bị ức chế.
    Riêng về OngTRum thì bạn cho mình xem tấm hình coi bạn đẹp trai cỡ nào mà 3 gai thế, nếu muốn khoá nich mình thì bạn hãy chụp những tấm hình nào mà mình làm dis tập thễ nhiều người bạn nhé.Còn bạn muốn ôm trọn con boss đó đễ trục lợi riêng mình thì 0 có cữa đâu bạn nhé còn nhiều người muốn thấy con boss đó đẹp thế nào nữa .còn mình nói oan ,nói sai nói thêm nói bớt,thêm dầu thêm mắm muối,bột ngọt thì bạn cứ CMT phía dưới vô tư ,mình sai thì mình sữa hhehee
    Tôi yêu maple bỡi vì nơi đó có người tôi yêu....

Đang ở
    Địa ngục !
    Bị ks đến ức chế hay s mà lên đây than
    P/s: lập topic về ks có thẻ bị ăn thẻ
    Xém Xinh

Tôi không quan tâm việc ks ingame của các bạn. Nhưng ở đây tôi muốn nhắc nhở các bạn 1 điều rằng đừng có dùng skill gây d/c cho các gamer khác và lên đây làm loạn. Chúng tôi còn phải fix lỗi và giải quyết nhiều việc khác chứ không phải cứ ngồi đây mà giải quyết mấy cái chuyện vớ vẩn này. Còn về skill gây d/c thì team Dev vẫn đang fix.
    1 lần nữa qua topic này tôi tuyên bố thẳng cho các bạn gamers rằng đừng có ai sử dụng skill gây d/c cho gamer khác. Khi mà tôi nhận được gamer tố cáo thì tôi sẽ ban thẳng tay đó!
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo