Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 124

Chủ đề: gửi admin và bqt

gửi admin và bqt

gửi admin!
    theo mình thấy trong đợt cb lần này có vẻ như tình trạng lỗi vẫn chưa được khắc phục nhiều lắm!để cho công bằng!theo mình có những việc nên tham khảo ý kiến cộng đồng cũng có việc ad và bqt nên tự quyết định!
    1 Về ngày ra mắt thì như bqt cũng biết là đa số các mem đều có thể chờ đợi và chỉ mong vms của HG phát hành sẽ ổn định,nên mình nghĩ ad có thể lui đến vài tháng cũng được hay chỉ thông báo là sẽ phát hành vào tháng nào đó hoặc nhân dịp gì đó mà không cần ấn định ngày giờ cụ thểmình thấy như thế sẽ tạo được tính ổn định cho game cũng như tránh việc làm mất lòng nhiều bạn chơi khi phải hý hửng chờ đợi rồi lại thất vọng ề trề^^
    2 Về tỉ lệ rate, mình nghĩ tỉ lệ rate x1 là phù hợp nhưng thiết nghĩ ad và bqt có thẻ điều chinh về lượng exp của các quái vật hay phân bố các map 1 chút sao cho tăng được độ khó cho game và cũng là để các game thủ gắn bó với game nhiều hơn thay vì chỉ sau vài tháng sẽ có 1 loạt congratulation lv 200^^!
    3 Mình biết công việc của bqt là vất vất vả trong việc phát hành game, mình nghĩ những công việc đơn giản có thể đẻ cộng đồng các game thủ tham gia giúp đỡ thông qua các cuộc thi hay là tuyển dụng gì đó đẻ góp sức cho việc phát hành game và cũng làm giảm bớt gánh nặng cho bqt và ad! Sở dĩ vì đã có rất nhiều game thủ lão làng từng chơi qua rất nhiều bản ms cũng như vms của vng trước đây^^có thể sẽ giúp được bqt 1 phần nào đó trong việc việt hóa cũng như khâu tổ chức chăng?
    4 Đây chỉ là ý kiến cá nhân cua mình, mọi người có thể góp ý thêm^^
    THÂN!
    Lần sửa cuối bởi mrcoinguyen, ngày 30-06-2012 lúc 16:59.

Trích dẫn Gửi bởi mrcoinguyen Xem bài viết
    1 về ngày ra mắt thì như bqt cũng biết là đa số các mem đều có thể chờ đợi và chỉ mong vms của HG phát hành sẽ ổn định,nên mình nghĩ ad có thể lui đến vài tháng cũng được
    toàn người trong sáng thánh thiện .
    Các bạn rất 1:24

Không viết hoa, không dấu câu, không cách dòng @@
    Thôi đi ra vậy
    ♜♞♝♛♚♝♞♜
    ♟♟♟♟♟♟♟♟
    Suddenly, a wild chess game appears
    ♙♙♙♙♙♙♙♙
    ♖♘♗♕♔♗♘♖
    Có ai là vOz-er không xD

Trích dẫn Gửi bởi sasuke111 Xem bài viết
    gì mà ghê vậy =.=!
    Ko Thương...Ko nhớ...Ko mơ mộng...
    Ko buồn...Ko chán...Lệ ko rơi!!!

về ý kiến số 1 thì việc "lui hẳn vài tháng" như bạn nói thì sẽ gây bức xúc rất lớn cho cộng đồng. Thử nghĩ xem, đa phần đều là học sinh cả, mấy tháng sau ai mà chả phải đi học. Thế là hè này tất cả sẽ cùng đợi dài cổ ra, để rồi tới ngày đầu tiên vào lớp lại là ngày mở sv ? Đó ko hẳn là ý hay F8

Trích dẫn Gửi bởi khactinh0 Xem bài viết
    về ý kiến số 1 thì việc "lui hẳn vài tháng" như bạn nói thì sẽ gây bức xúc rất lớn cho cộng đồng. Thử nghĩ xem, đa phần đều là học sinh cả, mấy tháng sau ai mà chả phải đi học. Thế là hè này tất cả sẽ cùng đợi dài cổ ra, để rồi tới ngày đầu tiên vào lớp lại là ngày mở sv ? Đó ko hẳn là ý hay F8
    mình cũng là học sinh và năm cngx là năm sau cũng là năm thi dh bạn ạ!mình cũng là game thủ và mình biết việc mong chờ háo hức như nàonhưng các bạn thử đặt mình vào vị trí bq mà xemkhông thể nghĩ cho mình nhiều quá^^Mình cũng chỉ muốn game được ra mắt trong tình rạng thật ổn định thôi!đáy chỉ là ý kiến thôi vì có thể bq sẽ sửa dk lỗi và ra mắt sớm hơn thôi mà bạn

lùi vài tháng,hôm nay 30/6.lùi vài tháng tới tháng 8 rồi .OMG

Trích dẫn Gửi bởi manhthong789 Xem bài viết
    lùi vài tháng,hôm nay 30/6.lùi vài tháng tới tháng 8 rồi .OMG
    vui lòng đọng số 4!đây chỉ là ý kiến cá nhân vì bqt có thể sẽ sửa nhanh và sớm thôi

đến khi nào mới hết lag đây mấy bác
    Lần sửa cuối bởi BossZun, ngày 30-06-2012 lúc 22:15.

nâng cấp host là được mà + mở thêm serve lag quá

Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối