Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 124

Chủ đề: gửi admin và bqt

Trích dẫn Gửi bởi DarkAssassin Xem bài viết
    tốt nhất mấy bạn cứ qua bên global mà chơi
    Chủ yếu là chơi hàng Ziệt, toàn ng Ziệt, ko fake, tìm lại cảm giác thời VMS mà b lại rủ rê lôi kéo dụ dỗ wa Mỹ là sao, chơi bên GMS 12x đi LHC mấy hôm up 16x r --> chán, bên GMS ích kỷ, đéo ai hướng dẫn newbie

ns chung là thế này này ~~>

sao cg dc mà CB và OB la j vậy

Trích dẫn Gửi bởi caubehangxom Xem bài viết
    ns chung là thế này này ~~>
    làm j ghớm guốc vậy cha

nhìn bác có vẻ giang hồ nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi mrcoinguyen Xem bài viết
    mình cũng là học sinh và năm cngx là năm sau cũng là năm thi dh bạn ạ!mình cũng là game thủ và mình biết việc mong chờ háo hức như nàonhưng các bạn thử đặt mình vào vị trí bq mà xemkhông thể nghĩ cho mình nhiều quá^^Mình cũng chỉ muốn game được ra mắt trong tình rạng thật ổn định thôi!đáy chỉ là ý kiến thôi vì có thể bq sẽ sửa dk lỗi và ra mắt sớm hơn thôi mà bạn
    1.Bạn à nếu bạn nói là lui về vài tháng thì sẽ có rất nhìu mem ném gạch bạn.phát hành mà ko nói ngày? như vậy ko thể ổn định đc như vậy còn có thể bị mem phản đối rất mệt.Mình sẽ ko thất vọng nếu nph nói lý do rõ ràng.
    2.Về rate thì sẽ bằng với global, phân bố exp cũng giống global quái càng nhìu hp thì càng nhìu exp. Độ khó thì cũng vừa. nếu khó quá thì 2 tuần len lv20 1 tháng lên 30... như vậy còn mất lòng mem hơn nữa còn vài tháng lên 200 thì vẫn còn game thủ nếu họ rảnh họ chơi nhìu.
    3,4 mình ko ý kiến

tương đâu sẽ có dc sever chơi cho nó hoàn thiện kỉu này chắc về lại GMS chơi quá

hajzzzz.....chả bík khi nào mới đc. chơi thỏa thík nhỷ....chuẩn bị thy đh r` nhưg màr hóg qá F16

Nhanh nhanh nha BQT cố gắng đi nếu lâu qá là h0k chơi game đc ùi . 1/8 là đi học lại ròi = = ! Nhớ Maple lắm

MangaZerO Guest
    sẽ rỗi trong khoảng 4 năm tới nên có dời vài tháng cũng chả vấn đề thiếu quái gì cái để làm mà cứ phải ngồi chờ đợi chầu chực =.= bao h ra thì chơi thôi

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối